Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Wanafosi tufanane, nchi lao wameliharibu now wanafosi kufanana na nchi za watu wenye akili [emoji1787] [emoji1787] [emoji1787] [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Bongolala, mwenzako alisema hawezi ishi yale maeneo ya Dar that I posted in videos na kukiri kwamba ni slums. Usijifanye mwerevu wa kutwist maneno
 
Na si kila siku hapa tunaambiwa watanzania wanamiliki ardhi, eti kwamba you don't lease from the government? Iweje tena leo maneno yamebadilika?
The way lease ya Tanzania ilivyo ni kama unamiliki ardhi whether 33 years or 99 years is as good as you own it but kisheria wewe sio mmiliki bali ni lessee. The owner of the land ni government and the government reserves the right to alter matumizi ya hiyo ardhi na kuichukua toka kwako kwa fair compensation at market price.
 
Si Kawaida yenu picha zote mbaya huwa ni za 90s!
Hakuna mazingira haya kwa ss hapa Dar, kwanza plastic bags zilishapigwa marufuku mwaka wa nane huu thus y wakundustan wenzako wakija Dar wanashangaa jinsi mji ulivyo msafi, narudia tena hakuna mazingira kama haya Dar kwa sasa [emoji116][emoji116][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Unapopost za Kenya za enzi zile akili huwa zimelala?
 
Mbona sioni tofauti na nchi zingine? Ama unatafuta tu sifa?
 
Land ownership and land leasing ni vitu viwili tofauti. Huwezisema kwamba anayemiliki ardhi na yule anayelease kutoka kwa serikali wako level moja. Whether you lease it for 99 years, the thing is that at some point the government will come for its land and this will affect your generation in one way or the other.

Huku kwetu, we own land permanently na hakuna siku kizazi chako cha baadae watakuwa affected na government in any way. Kuna tofauti kubwa sana. Cha kushangaza ni kwamba kila siku mnasema hapa eti wakenya hawamiliki ardhi while in real sense its Tanzanians who don't own land.
 
Tourism attraction.

Ndio slum kubwa kuliko zote duniani na wanaisoma kwenye vitabu so anakuja kuangalia je yale yaliyoandikwa kwenye kitabu ni kweli? Anakuja kukuta ni kweli kabisa [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Wanafosi tufanane, nchi lao wameliharibu now wanafosi kufanana na nchi za watu wenye akili [emoji1787] [emoji1787] [emoji1787] [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]

Pitia kwenye hii account ili uwachape vizuri hawa wachafu.
Hii account huwa inapost namna kamji kao kalivyo kachafu.

 
Si Kawaida yenu picha zote mbaya huwa ni za 90s!
Pole sana, i see the pain 😫 in this comment



Hii picha imepostiwa na hii article tar 7 Jan, 2016... almost 7 years ago

Link hii hapa, scroll down hadi chini uione hio picha
 
[emoji2][emoji2][emoji23]
 
Thanks brother kwa maelezo mazuri.

Mimi nimezaliwa Ubungo National Housing kwenye nyumba za NHC.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…