Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Hii kazi kapewa tuu kwa kujuana au kulikuwa na competitive bidding?
 
Weka ushahidi hapa acha maneno matupu
 
Ninashangaa, watu wanajifanya hawawajui wahindi
 
Sasa wakipost ww unaumia nn au ww ndio mwenye hii thread ww siumekuja juzi juzi tu hapa tunakuona je sisi wakongwe utatuambia nn 🤣🤣🤣
Una matatizo yako binafsi. Si bure. Ninatetea uhuru wa kila mtu. Sasa sifahamu unazungumzia nini.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…