Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Huu ni ujinga gani tena
 
still echoing this sentiments of this dear tanzanian brother over here with lots of luv😍 👇🏽

 
Tunaongelea air conditioner, wewe umefika kwa madirisha. Huna akili wewe.[emoji706][emoji706]
Wewe ulitaka mimi nikutafunie kila kitu nimekupa chemsha bongo kdg lakini inaonekana umeelewa sema kiburi tuu [emoji16]
 
basi hawa woooote bado wanangoja nini.!?

si wangekua washahamia uko kitaaambo....

kama kweli kuna cha bwerere south africa..
mbona bado maisha kama haya ya ki tandale..!?🤔🤔

 
Wewe ulitaka mimi nikutafunie kila kitu nimekupa chemsha bongo kdg lakini inaonekana umeelewa sema kiburi tuu [emoji16]
Umesema behewa zetu haziko air conditioned, nimekupa behewa likiwa na mtambo was AC juu Sasa unasema niangalie madirisha. Hivi una akili wewe?
 
That's the same thing with the Kenyan one but your stupid brother doesn't get it.
Do you hear yourself talking? Ati those units kwenye carriage zenu na zetu ni sawa ama nimesikia tofauti?

Extractors are normally placed at the edge of the carrriges while HVAC systems are placed in the middle where the bulk of passengers seats are.
 
Sorry for the unclear pic , what do you think this is?View attachment 2425793
 
Haya niambie wewe nini maana ya expressway kwa maneno yako bila kushikiliwa akili na google.
Izo ni barabara ambazo unaweza kuendesha kwa speed hadi 120 na kuendelea,zinakua na double lanes na kuendelea kwa uelekeo mmoja,hakuna zebracrossing, hakuna humps,kwenye junction zote kuna overpass,ama flyovers.. njia za kuingia barabara izo ziko controlled huingii tu kichwa kichwa, na mara nyingi hua ni zakulipia.

Kwa kusema ivyo utakua ushaelewa
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…