kwani umesahau kenya, tulinasua namibia, south sudan, liberia, somalia, ethiopia!?...... hebu gugo tafadhali, kisha urejee hapa, uscheze mbali... nakutegea kwa hamu🙏🏽
hope ume note vyema.... nimesema Namibia around 1989-90, SouthSudan around 2009-10,
Liberia in the 90s,
TheNewSomalia around 2001-03,
Ethiopia's (Oromo Tigrey region) at this moment 2022
Wakenya ni wapumbavu hawawezi kukuelewa mkuu.Your problem as Kenyan is ignorance, jealousy and arrogance.
LET ME KEEP IT SIMPLE.
As the chairman of the frontline states, a host and central command to all liberation movements, Tanzania, had an obligation to create SADC. One major reason for the creation of SADC was to deal with (CONSAS) Constellation of Southern African States that was about to be established by Apartheid regime.
The problem with Kenyans is deprivation of meaningful education. Your education system is specifically designed to produce cheap labor for Europeans' establishments - as the result, almost every graduate in Kenya can’t think further than employment because their capacity to reason logically had been deactivated.
Now, go learn what were the motives of CONSAS.
Kwenye bridges tulishafika kitambo, now tunaonesha matusi tu kwamba bridge ipo na inafanya kazi lkn tunajenga nyingine pembeni yake [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Mtafika wala usife moyo, endeleeni kujenga ata kama ni mwendo wa kobe, mtafika tu.
Kwahiyo ndege mpya ndiyo hazifanyiwi maintenance? Umejaza mavi kichwani ndiyo maana unadhani sisi ni kama nyinyi wazee wa mitumba.
Miradi mikubwa ya EA yote tumechukua, EACOP (Uganda), SGR (Congo and Burundi and soon Rwanda), Gesi na umeme (Kenya, tutawauzia kwa masharti magumu ya kutuachia tufanye tunavyotaka kwenye biashara baina yao na sisi).
Wakenya ni wachafu sn pia sio wastaarabu, 3/4 ya Wakenya hawajasoma na hata hao 1/4 waliosoma elimu yao ni fake haiwajengi kuwa wastaarabu kama sisi ndiyo maana unaona 99% ya Kenya ni chafu mnooo.Wazee wa GDP kubwaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
LOL! Gotta be the dumbest thing i have read on the internet today but keep going you might out do yourself.kujipendekeza nayo!?..
its straight forward SADC stands for 'Southern Africa' bla bla bla....... tanganyika na ku force vitu aky🙄🤔
yani wako 'East' vizuri sana, kwenye ramani, but utaskia wakidai eti 'sisi tuko southern africa region sisi'..
hivi wanajiona kana kwamba Tanzania ni miongoni mwa mikoa tisa za SA, yaani Tz ndio itakua mkoa nambari kumi 🤣🤣🤣
ok.. so, sikuihizi 'eastern' imekua 'southern' in coded language 010101
i still remember, sometimes back, some high-profile-think-tank-scholars had reazoned out tht, by tanzania not joining comesa, it stands out to loose alot! and that comesa would have done far much more good for tz, than wht they could rghtnw with their so called sadc brotherhood trading bloc. ni kama kujialika mwenyewe kwenye karamu pasipo mualiko rasmi. yaani ni sawa pia kujitia dole View attachment 2412215View attachment 2412216
Ha ha ha, wewe nyang'au kweli unajua kujibaraguza.kwani umesahau kenya, tulinasua namibia, south sudan, liberia, somalia, ethiopia, DRcongo!?......
Shooters Grill.Leo mvua imenyesha kidogo, Hali tulivu kabisa , Muda mzuri wa kusindikiza siku.
View attachment 2412543
View attachment 2412544
View attachment 2412545
View attachment 2412546
Shooters Grill.
Ugua polepole 🤣🤣🤣🤣 puny a$$Nimeshangaa sana, yn SA kawaruhusu hawa wanuka mavi we ngoja uone kitakavyoumana cz Wakenya ndiyo raia pekee ambao hapa duniani ni kama wapo homeless, wao na wa Nigeria ni watu wa kutangatanga duniani hapa. Sasa ngoja uone watakavyojaa SA, ukizingatia wa south wana roho ya kwnn lazima wawatimue.
Yani watu hawana amani ju ya hii stori 😂😂 lambistic afSouth Africa ni nchi inayoongozwa na wapumbavu! How do they switch to this na nchi iliyokuwa na mambo ya ******* mno nyakati za ukombozi, is beyond me.
Huku kwenye Madaraja sisi ni wababe kwa mataifa yote ya Africa Mashariki na kati, labda SA ndio anatuchapa but sio nyie kondooMtafika wala usife moyo, endeleeni kujenga ata kama ni mwendo wa kobe, mtafika tu.
Yaaani hili daraja LA zamani lilikuwa one way!!!Wakali wa hizi kaziView attachment 2412278View attachment 2412279View attachment 2412281View attachment 2412282marekebisho ya daraja la wami la zamani 👇View attachment 2412284hii area Iko na three bridges of different types.. Don YF. Ukitaka unywe sumu pia
Ushasema daraja la zamani, still unasema 2022 🤣🤣 daraja la 2022hujaliona au kwenye picha yanaonekana Madaraja matatu mbonaYaaani hili daraja LA zamani lilikuwa one way!!!
2022 !!!