chongchung
JF-Expert Member
- Jun 23, 2013
- 14,741
- 46,082
It was first few people now new reason is Arid, I don't see the relation between being Arid and lack of infrastructureTurkana is a very arid county, 3 times the size of Rwanda.
If it had the same population density as Rwanda, its population would be 40 million.
It's a miracle anyone lives in such hostile conditions.
Kama ulaya mwanangu au sio [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Yote uliyotaja katika sekta ya Afya na kilimo ni muendelezo ya aliyoanzisha Magufuli, vifaa vyote vikubwa katika Hospital zetu ni kazi ya Magufuli. Mimi nilikua hapo Muhimbili kipindi cha Mwinyi na Mkapa Hadi Kikwete, hali ya Hospital zetu ilianza kubadilika mara tu JPM alipoingia madarakaniSijasahau kazi ya mwamba lahasha
Viapaumbele ya SSH kwa navyoliona game lake ni kama ifuatavyo
1.Afya (kwasasa ruzuku za dawa zinafika kwa wakati,vifaa vya kisasa vinakuja mara kadhaa na kaongeza watumishi )
2.Elimu(kuondoa ada f6,kuongeza budget ya mkopo wanafunzi wa vyuo vikuu,fedha za tafiti nk), kijenga madarasa elimu ya sekondari na kuajiri walimu)
3.Mazingira rafiki ya biashara na uwekezaji(task force kuondolewa watu wamalipa kodi bila kutumia nguvu kubwa, apa hata revenue imeongezeka)
4.Kilimo..(kupandisha budget ya kilimoΓ4 na kuanzisha block farms nk)
It was first few people now new reason is Arid, I don't see the relation between being Arid and lack of infrastructure
It was first few people now new reason is Arid, I don't see the relation between being Arid and lack of infrastructure
Umia pole pole mana hakuna uwezekano wa kupata electrifitried SGR wala BRT system huko kwenu kwa miaka 100 ijayo.
Mbona hauna adabu?Bongolala pathetic education on display again. Babu Nyerere aliwakosea sana.
If you can't see the relationship between land size and population, you are just as illiterate as the everyone thinks TZ people are.
Kila kitu kimesanifiwa na wachina hapo,mlianza kusema hatuwezi jenga sgr sahv mnasema the slowest?ushawahi drive at 160km/hr ukaona namna gari inatembea ama unaongea tu..Mje Nairobi mjifunze architectural designs.
Na venye huwa mnachocha hio electric SGR yenu, mgeni anaweza kadhani speed yake ni 400km/h kama zinazojengwa nchi zingine.
Kumbe tofauti yake na SGR ya Kenya ni 20km/h [emoji1787] [emoji1787] [emoji1787] [emoji1787] [emoji1787] [emoji1787] [emoji1787]
Ikimalizwa, Tanzania itashikilie rekodi ya 'THE SLOWEST ELECTRIC TRAIN IN THE WORLD'
View attachment 2406739
Hawa ndio wana IQ kubwa na elimu nzuri ukanda huu ....[emoji2][emoji2][emoji1787]Wakenya wapo kwenye line ya msaada wa chakula [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Kumbe unatambua mkikuyu ndiye kingpin wa East and Central AfricaHawa ndio wana IQ kubwa na elimu nzuri ukanda huu ....[emoji2][emoji2][emoji1787]
Nilichogundua wakenya hawana aibu daaa...Hawa ndio wana IQ kubwa na elimu nzuri ukanda huu ....[emoji2][emoji2][emoji1787]
Njoo ukawaambie ombaomba wenu huku mitaani.Nilichogundua wakenya hawana aibu daaa...
Tz mtu kupewa chakula bure anaona aibu yaani
160km/hr - 120km/hr = 20km/hr eti? [emoji1787][emoji1787][emoji1787]Mje Nairobi mjifunze architectural designs.
Na venye huwa mnachocha hio electric SGR yenu, mgeni anaweza kadhani speed yake ni 400km/h kama zinazojengwa nchi zingine.
Kumbe tofauti yake na SGR ya Kenya ni 20km/h [emoji1787] [emoji1787] [emoji1787] [emoji1787] [emoji1787] [emoji1787] [emoji1787]
Ikimalizwa, Tanzania itashikilie rekodi ya 'THE SLOWEST ELECTRIC TRAIN IN THE WORLD'
View attachment 2406739
Hivi hawa ******* haya maisha ya njaa njaa kila siku yataisha lini?Wakenya wapo kwenye line ya msaada wa chakula [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Tembea uone...ushawahi kutoka kenya tangu umezaliwa?Kumbe unatambua mkikuyu ndiye kingpin wa East and Central Africa
[emoji2][emoji2][emoji2][emoji23]Hivi hawa ******* haya maisha ya njaa njaa kila siku yataisha lini?
πππππππππππHivi hawa ******* haya maisha ya njaa njaa kila siku yataisha lini?