Tunaelewa hamjazoea maghorofa.🤣🤣🤣 Unaona kama GTC inaweza kosa elevator.We famba Wacha kulazimishaga vitu wewe, can't you see the difference from these pictures .? 👇View attachment 2309813hii bridge ya yenyu haina elevator usifosi 🤣🤣🤣, labda utaonyeshe ona kitu hiki 👇View attachment 2309814footbridges zenu zinakaa hivi tu 👇👇View attachment 2309822🤣🤣🤣🤣 hakuna elevator
Tunaelewa hamjazoea maghorofa.🤣🤣🤣 Unaona kama GTC inaweza kosa elevator.We famba Wacha kulazimishaga vitu wewe, can't you see the difference from these pictures .? 👇View attachment 2309813hii bridge ya yenyu haina elevator usifosi 🤣🤣🤣, labda utaonyeshe ona kitu hiki 👇View attachment 2309814footbridges zenu zinakaa hivi tu 👇👇View attachment 2309822🤣🤣🤣🤣 hakuna elevator
Mzee Wacha kuhangaika baba, kenya hakuna footbridge yenye iko na elevator 🤣🤣🤣🤣🤣, usijali subir miaka kumi ijayo mtapata na nyie..Nimeshangaa sana wabongo wanaleta mada za kishamba sana. Hadi Nairobi Terminus SGR ikona elevator footbridge.
View attachment 2309828
Kumbe hizi vitu ndio zimefika bongo sahii. 🤣🤣🤣 wabongo ni washamba sana.
Aawapii mbona hazionekani? Kwani Dar SGR Terminla haina footbridge?Nimeshangaa sana wabongo wanaleta mada za kishamba sana. Hadi Nairobi Terminus SGR ikona elevator footbridge.
View attachment 2309828
Kumbe hizi vitu ndio zimefika bongo sahii. 🤣🤣🤣 wabongo ni washamba sana.
Utakufa kwa wivu mpumbavu weweTunaelewa hamjazoea maghorofa.🤣🤣🤣 Unaona kama GTC inaweza kosa elevator.
Huyo jamaa ni mwehu 🤣🤣 yeye alimradi asionekane kashindwa tuAawapii mbona hazionekani? Kwani Dar SGR Terminla haina footbridge?
Na asitegemee ushindi maana vita alivyopambana US kipindi cha nyuma kwa sasa vitakuwa ni tofauti tecnology ipo speed sana ,hivi vita vitaingia hadi ndani ya USkabisaa si poa hata kidogo ndo hasara ya kuwa na Rais kama Biden pale USA!
Nimekuambia uwache ushamba. Ile siku utabarikiwa kufika Nairobi utabaki mdomo wazi. Sikuwai jua elevators ni kitu ya kuwashtua. 🤣🤣🤣🤣Mzee Wacha kuhangaika baba, kenya hakuna footbridge yenye iko na elevator 🤣🤣🤣🤣🤣, usijali subir miaka kumi ijayo mtapata na nyie..
Duh we jamaa ni famba sana 🤣🤣🤣🤣Nimekuambia uwache ushamba. Ile siku utabarikiwa kufika Nairobi utabaki mdomo wazi. Sikuwai jua elevators ni kitu ya kuwashtua. 🤣🤣🤣🤣
View attachment 2309849
Kwahyo hii daraja inapita juu ya public road.? 🤣🤣🤣 Mbona unahangaika mzee.?Nimekuambia uwache ushamba. Ile siku utabarikiwa kufika Nairobi utabaki mdomo wazi. Sikuwai jua elevators ni kitu ya kuwashtua. 🤣🤣🤣🤣
View attachment 2309849
Hio elevator eti ndio imewashtua munapiga kelele hapa. Bado hata siamini. 🤣🤣🤣🤣 Hata kama ni ushamba yenu imezidi.Duh we jamaa ni famba sana 🤣🤣🤣🤣
Inapita juu ya railway. Kumbe unakuanga mjinga hivi. 🤣🤣🤣🤣Kwahyo hii daraja inapita juu ya public road.? 🤣🤣🤣 Mbona unahangaika mzee.?
Wacha kulazimisha vitu bablaiInapita juu ya railway. Kumbe unakuanga mjinga hivi. 🤣🤣🤣🤣
Umeona elevator au la?🤣🤣🤣 Usiwai jiaibisha hivyo tena.Wacha kulazimisha vitu bablai
Hasira na wivu kaka hawapakupenda kuona mtanzania ameshinda mpaka wamempa uraia wa Uganda. [emoji3][emoji3][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Mtu aliyekushinda bado unadharau?? Kamshinda huyu mkenya wenu na bado unasema haiwezekani kushinda? Au mi sijaelewa wapi?
Au ni hasira na hamjategemea mkulungwa wenu kutupwa No 3 [emoji23]
View attachment 2309505
Hii tabia yako ya kuweka mipicha kibaoo location moja ni tabia ya kishamba sana.am telling u kisumu and capetown is one thing.. u won't understand tht
View attachment 2309473View attachment 2309474View attachment 2309475View attachment 2309476View attachment 2309477View attachment 2309478View attachment 2309479View attachment 2309480View attachment 2309442View attachment 2309443View attachment 2309444View attachment 2309445View attachment 2309446View attachment 2309447View attachment 2309448View attachment 2309449View attachment 2309450View attachment 2309451View attachment 2309452View attachment 2309453View attachment 2309454View attachment 2309455View attachment 2309456View attachment 2309457View attachment 2309466View attachment 2309467View attachment 2309468View attachment 2309469View attachment 2309470
Physics is the process Mr. Obvious, getting the person who did it right is history. I am an engineer by profession, what are are you?Actually not history you fool,
That’s a Physics class, usiweke somo la history na physics pamoja,
Science is never for average students like you.
We famba Wacha kulazimishaga vitu wewe, can't you see the difference from these pictures .? [emoji116]View attachment 2309813hii bridge ya yenyu haina elevator usifosi [emoji1787][emoji1787][emoji1787], labda utaonyeshe ona kitu hiki [emoji116]View attachment 2309814footbridges zenu zinakaa hivi tu [emoji116][emoji116]View attachment 2309822[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] hakuna elevator
Most huwa na ramp pande huo mwingineHapa mwenye wheel chair atapandaje.