Battle: Dar es Salaam vs Nairobi


nyinyi wakenya musingekua lazy musingekua munakufa na njaa kizembe kwa dunia ya leo 🤣🤣🤣 hebu imagine saud arabia ni jangwa asilimia 100 lakini sijawah sikia wanakufa na njaa na tena wanawaletea misaada ya chakula
 
infact this is wht always tell them everyday. they don't have any reason as to why they are not number1 in africa, were it not for their laziness and the outdated sociolist system of things.

kenya, with our high level of education and our very hardworking spirit.. if only tanzania was our land! we could be by far No.1 in africa.

Another country that should be given some strokes of canes to awaken them is DRC... its yet another deep sleeping giant
 
Hata mimi huwa ninajiuliza hili swali kwanini wakaskazini hawaweki picha bila filter?
Wakiweka picha isiyo na filter halafu ucompare na waliyoweka yenye filter same picture unaona ni picha 2 mbili tofauti kumbe kwasababu ni kupaukaaa!!!
 
Sababu tunaeza nunua train zingine lakini hatuezi bomoa station kujenga zingine
 
Mchina mwamba sana anajua kufanya kiini macho kwenye stations lakini kwenye miundombinu ya msingi ambayo haiangaliwi kwa jicho la kawaida bali la kitaalamu huko ndio kapiga ile mbaya.
Kama huamini chenye unaona na macho yako we ni mpuuzi unafaa kunyanganywa macho
 
Eid Mubarak to all our muslim brothers in the house..

bismilahi salahlah, waleiuwasalam.. warahman tulilahi wabarakatu!..

 
Hapo ndipo mchina alipowapigia bao walibaki wanashangaa stations wakasahau ku supervise rail [emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…