Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Kudos mzee...mm namba zilikua zinanigonga sana...I was gud in phy,chem &Biol, nikasoma pcb later medicine
Pole mkuu 😅.. mathematics was my 'best talent', unfortunately nimezaliwa bongo 😅.. the only gift i think taifa lingenipa if i kept pursing it ni kuwa lecturer udsm (sion pengine hapa bongo mathematicians wanatumiwa zaid ya kuwa lecturer) 🥲..bora nikaenda zang engineering
 
Ulifanya maamuzi sahihi
 
Sasa kama akina Serena Williams come here and have a good time sasa wewe hustler nani atakuwa na haja ya kukuprofile?! [emoji23]
Next time you are in Nairobi tembea yale maeneo uone hali ya utulivu na mandhari ya kuvutia yaliopo kule.
Serena haji kushangaa Nairobi anaenda Masai Mara kuona wanyama Nairobi ni sleep over tuu.

Sent from my SM-A107F using JamiiForums mobile app
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…