Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Na huyu mbongo anaishi Ughaibuni karudi bongo na anasema ataitangaza Tanzania zaidi👇

 
Nimeingia twitter sehemu ya Trending nikakuta Tanzanians iko trending.
Nafahamu huwa unaumia sana ukiona Tanzania imeandikwa vizuri wewe mshamba unayevaa kama mzee.
Endelea kufuatana na wanaume wenzako. At least wanaezakuteremshia suruali uwafanye.
 
Bro mimi sio muislamu ..na najua unahaki ya kutoa maoni yako..lakini i think Dini isihusike ..Personality ya mtu haihusiani na Dini
 
Ukame hata sio tatizo ikiwa ardhi yenyewe ina rutuba na kuna mto hapo karibu ambayo mnaweza kutumia maji hayo kufanyia irrigation. Usilinganishe hii situation ya Dodoma na ile ya Northern Kenya kwa maana huko hakuna mto.
Kuna ziwa turkana, mto tana na mito mingine kibao kama omo
 
Eti Dar haina tarmacked streets zaidi ya main roads

Eti Nairobi inaizidi Dar kwa greenery

Eti Nairobi inaizidi Dar kwa real-estate

Mbezi

Hii ndio middle class neighbourhood in Dar. 🤣 🤣 🤣 Waaaaaa.
 
Nyimbo za uvivu wa Watanzania zimerudi wakati mnalishwa na output ya nearly 65% of Tanzanian workforce! Angalia kundu lako na kujiuliza nyie wachapakazi mbona mna 10 mln people on hunger?



Even the rich fertile central is having hunger! 👇 👇


MY TAKE
Even if Kenya is to have fertile soils like Uganda, hunger will no go away!!
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…