Uzuri ni kwamba kila neno unatoa akilini kijiweni hapo mwananyamala. Huna hata chembe cha ushahidiNi $160m ila nyie mlipigwa kwa kuambiwa ni $500m na juzi wamepandisha mpk$800m barabara lenyewe halitumiki[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Hamna cha programming hapo, hyo ni siasa tu ya kutafuta votes, au hamjui kama huu ni mwaka wa uchaguzi huko kwenu? Uhunye anataka kuweka mtu wake wa kumlinda so anawaongopea kama kawaida yenu majinga ya kuongopewa. Na umaskini mlio nao hamtaweza ku implement hyo kitu.Nani amekuambia kwamba lazima hawa watoto wafunzwe programming skills advanced sana? Python ni advanced sana, watoto wa college au university ndio wanasoma hio. Hii ni kuwapatia tu basic foundation in programming ili wakifika high school wawe tayari wana basics. Ukumbuke kabla ya kusoma object oriented programming languages kama Java au python mtu kwanza anaanza na simple structured programs kama C##. Ukielewa c## kisha unaweza kusomea c++ kisha sasa mtu asomee java au python. Halafu most of these programming languges hazihitaji internet connection, uwache kudanganya watu humu.
Sasa kama unalosema ni kweli nini inamzuia M7 kupitisha mizigo zake Dar es Salaam port? Jambo gani linamfanya apitishie 90% ya mizigo yake Kenya?Mu7 Tanzania ni nyumbani,na kuwapoteza maboya hawezi kubase wazi wazi kwa Tanzania,nadhani pipeline ingewaamsha kidogo ila mungiki bado mmelala,rais ajaye wa uganda ni half Tanzanian by birth 😀
Imeshakuwa implemented. Tayari iko kwenye syllabus. Sasa nenda kalilie chooni.Hamna cha programming hapo, hyo ni siasa tu ya kutafuta votes, au hamjui kama huu ni mwaka wa uchaguzi huko kwenu? Uhunye anataka kuweka mtu wake wa kumlinda so anawaongopea kama kawaida yenu majinga ya kuongopewa. Na umaskini mlio nao hamtaweza ku impliment hyo kitu.
Flyover iliyorefushwa kidogo kwa km8.Elongated flyover ndio nini?
Umeshaelezwa kwamba barabara bado halijazinduliwa na wewe bado unakazana kwamba halitumiki. Barabara litajaa magari, wewe ngoja siku ya uzinduzi.Ni $160m ila nyie mlipigwa kwa kuambiwa ni $500m na juzi wamepandisha mpk$800m barabara lenyewe halitumiki[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Implementation huwa inafanyika kwenye makaratasi vilee [emoji848][emoji848]Imeshakuwa implemented. Tayari iko kwenye syllabus. Sasa nenda kalilie chooni.
So you can pull and stretch an expressway to make it longer? 😂 😂Flyover iliyorefushwa kidogo kwa km8.View attachment 2200159
Heheheheeee km 8 ni elevated section, unaweza ukasimama mwanzo ukaona mpk mwisho sasa hyo ni nn kama co flyover hyo [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]So you can pull and stretch an expressway to make it longer? [emoji23] [emoji23]
Wewe ni jinga type tu! Utarevuka lini?
Atakujibu kweli? SidhaniSasa kama unalosema ni kweli nini inamzuia M7 kupitisha mizigo zake Dar es Salaam port? Jambo gani linamfanya apitishie 90% ya mizigo yake Kenya?
So it's no longer elongated? 😂 😂Heheheheeee km 8 ni elevated section, unaweza ukasimama mwanzo ukaona mpk mwisho sasa hyo ni nn kama co flyover hyo [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Picha ni zile zile, CBD na bagamoyo road repeat. Dar city ya 7 million people, kwani watu wanaishii kwa caves, ju hatujawai kuona hizo estates zenu. 🤣 🤣 🤣 🤣
Unajua syllabus ni nini au mpaka nikusaidie kugoogle? Kitu kikishawekwa kwenye syllabus basi ndio hivyo. Kiendacho kwa mganga hakirudi.Implementation huwa inafanyika kwenye makaratasi vilee [emoji848][emoji848]
Dar wakijenga estate kama hii itabidii waite president aifungue officially.🤣🤣🤣Somewhere in Syokimau
View attachment 2200163
Hapo hujadanganya kiukweliDar wakijenga estate kama hii itabidii waite president aifungue officially.🤣🤣🤣
R u owk???Baada ya haya yote Uganda bado iko close to Kenya kushinda Tanzania. [emoji23][emoji1787][emoji28]
Sgr itakapofika mwanza ndio mungiki ndio mtajua hamjuiSasa kama unalosema ni kweli nini inamzuia M7 kupitisha mizigo zake Dar es Salaam port? Jambo gani linamfanya apitishie 90% ya mizigo yake Kenya?