Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

[emoji1787][emoji1787] umedhihifadhi picha za mshua wako

kweli unayatamani maisha na hautoweza kufikia, life yako ni choka mzee ojwani,unavaa vaa matai makubwa hata mzee Moi anakupita kwa kupendeza

Sent from my SM-A025F using JamiiForums mobile app
Naona umekunja kuokolea huyo jamaa wako wa mifupa🤣😂🤣
 
Nipo mkuu nilikua sehemu ambayo simu ilikua restricted sababu ya usalama Ila nimerudi brother naona mnazidi kutuwakilisha vizuri [emoji123][emoji123][emoji123][emoji123][emoji123]
karibu sana mzee wa kazu,hapa tunamuenjoy teargas a.k.a bwana mapesa na jopo lake,

washikaji wengi wa kikenya humu ni watu poor wenye dhiki yakutosha,

Sent from my SM-A025F using JamiiForums mobile app
 
karibu sana mzee wa kazu,hapa tunamuenjoy teargas a.k.a bwana mapesa na jopo lake,

washikaji wengi wa kikenya humu ni watu poor wenye dhiki yakutosha,

Sent from my SM-A025F using JamiiForums mobile app
Ahsante Sana brother sema thread ni ndefu Ila naona wabongo tuko vizuri tunawakilisha nchi yetu with one heart japo kuna baadhi wanageuza iwe full politics na hii ina Kera!
 
Naona umekunja kuokolea huyo jamaa wako wa mifupa[emoji1787][emoji23][emoji1787]
Hii tabia yako ya kupenda kushindana na watu waliokuzidi kila kitu ndio inakufanya unakuwa fukara mpk leo, umri unaenda bado unasoma, tushaku note hata ukificha sura masikio, ndevu zilizokosa ushirikiano na midomo iliyokosa lishe tushaijua, ukikimbilia bongo ili utafute remittance tunakukimbiza ukafie kibera huko huko[emoji116][emoji116][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣
 
Welcome back our dear watchman 😂😂🤣🤣. We were wondering penye imepotelea kumbe you are around😂😂🤣😂
 

Sasa nimegundua kwanini akiona Mtanzania mwenye rangi nyeupe anasema sio Mtanzania. [emoji23][emoji23][emoji23]
 
Hiyo utoto wa kupiga picha Kwa choo achana nayo. Alafu usiongelee njaa juu Kwa kuangalia tu hizi picha zako ni njaa tupu[emoji23][emoji23][emoji1787]
Lusematic mnyamwezi wewe usijilinganishe naye hata kidogo, tofauti ni kama usiku na mchana. Ona wewe na tai lako kama mlokole alafu muangalie mwana, huoni aibu?[emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…