Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

hamna tofauti...bora ilete pesa toka uganda...sio white elephants..mnatumia pesa nyingi kujenga reli mnapeleka nchi ndogo kama rwanda..lol! mna mchezo watz
uganda washajiunga na tanzania muda sana πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€
 
avic imefika 5th floor...pinnacle wamemaliza kichimba shimo...the deepest ever...lol! namba mtasoma
hahaha hass ikwapi au bado wanachimba leo 4 yrs πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€
kuchimba sio kujenga my friend unaeza kuchimba na ikabaki shimo hata 20 yrsπŸ™„πŸ™„πŸ™„πŸ™„
namba mbona zinasomeka
 
uganda washajiunga na tanzania muda sana πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€
kwa pipeline ndio ila kwa reli bado...hehe...mnatumia mabillioni kupeleka mizigo kanchi kadogo ka rwanda...lol! whats the use of that expensive railway...atleast ours inapeleka mizigo kwa market ya 40 million people plus...sudan kusini pia watajiunga,...nyie eti rwanda na burundi..lol!
 
hahaha hass ikwapi au bado wanachimba leo 4 yrs πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€
kuchimba sio kujenga my friend unaeza kuchimba na ikabaki shimo hata 20 yrsπŸ™„πŸ™„πŸ™„πŸ™„
punguza ushamba mingi bro...hass ndio pinnacle...walibadili jina ikawa pinnacle...lol! completion date is dec 2019 but the shorter building will be completed sooner...hoho
 
punguza ushamba mingi bro...hass ndio pinnacle...walibadili jina ikawa pinnacle...lol! completion date is dec 2019 but the shorter building will be completed sooner...hoho
asante kwa information wow 4 yrs wanachimba shimoπŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€
big white elephantπŸ™„πŸ™„πŸ™„πŸ™„πŸ™„
 
hahaha hass ikwapi au bado wanachimba leo 4 yrs πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€
kuchimba sio kujenga my friend unaeza kuchimba na ikabaki shimo hata 20 yrsπŸ™„πŸ™„πŸ™„πŸ™„
namba mbona zinasomeka
sioni haja ya kuchimba shimo kubwa hivyo kisha kuiwacha...hawa jamaa wako tayari..kisha unakumbuka jengo lenyewe ni ya waarabu...Dubai...mbona wamejenga mingi kwao...
 
asante kwa information wow 4 yrs wanachimba shimoπŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€
big white elephantπŸ™„πŸ™„πŸ™„πŸ™„πŸ™„
umekunywa changaa ama? lol! eti 4 yrs wamechimba shimo? in 2014 it was a Proposed building...
 
sioni haja ya kuchimba shimo kubwa hivyo kisha kuiwacha...hawa jamaa wako tayari..kisha unakumbuka jengo lenyewe ni ya waarabu...Dubai...mbona wamejenga mingi kwao...
hahahaah endeleeni kuchimba tu sisi tunahesabu miaka tuπŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€
kumbuka hii sio nairaland hakuna wakumdanganya hapa
 
hahahaah endeleeni kuchimba tu sisi tunahesabu miaka tuπŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€
2019 ndio mtasoma namba....yaani mpaka johannesburg wameanza kutetemeka...wacha nikuletee link flani ya waafrika kusini walivolalamika...
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…