dickchiller
JF-Expert Member
- Apr 30, 2012
- 1,847
- 3,151
Wazoee walishasema GDP ya Nigeria haina reflection kwenye maisha halisi ya wanaija. Kiswahili kina methali inasema nyani haoni kundule . Likewise kunyan hawaoni kundule[mention]ichoboy01 [/mention] kaleta excuse nyingine. endelea nae [emoji23]
Muscles zenyewe ndiyo kama hizi hapa [emoji116][emoji116][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]View attachment 2151967View attachment 2151968
Im only using whatever you showed me to pin you down. So acha kulia.[mention]ichoboy01 [/mention] kaleta excuse nyingine. endelea nae [emoji23]
Kweli mtanzania anatumia asilimia moja ya akili zao, so want Kenya to build a dam in Nairobi?🤣🤣🤣🤣 I thought ichoboy01 was the king of stupidity, kumbe wewe pia unamfuata kwa ukaribu?🤣🤣Tz Building such structures in wilderness, Neighbors don’t have such in their Capital Cities [emoji3][emoji3][emoji3]
kwani saud arabia ni maskini ?? hvi ww ile nchi unaijua vzr unaiskia tu??🤣🤣😂Ni wakati wa US na West kiujumla kuwa dump hao wapuuzi wa Saudia Ili wauane vizuri maana sasa ameamua kushirikiana na maskini wenzie
View attachment 2154324
huyo mm namjua sana ni mzee wa kubadilisha gear hasa anapokamatwa kende 🤣🤣🤣🤣[mention]ichoboy01 [/mention] kaleta excuse nyingine. endelea nae [emoji23]
ichoboy ndio mtu anaewaumiza sana kichwa ndio maana hamumpendi 😂😂😂 ila niamini mutanichukia sana manake nitawavua mpaka chupi zenu saa nne asb sokoniKweli mtanzania anatumia asilimia moja ya akili zao, so want Kenya to build a dam in Nairobi?🤣🤣🤣🤣 I thought ichoboy01 was the king of stupidity, kumbe wewe pia unamfuata kwa ukaribu?🤣🤣
Nchi inasumbuliwa na waasi wa Houth, usalama zero kabisa hiyo Saudia,bila US watasambaratika.kwani saud arabia ni maskini ?? hvi ww ile nchi unaijua vzr unaiskia tu??🤣🤣😂
nimekuuliza swali jibu swali ??👇👇Nchi inasumbuliwa na waasi wa Houth, usalama zero kabisa hiyo Saudia,bila US watasambaratika.
kwani saud arabia ni maskini ?? hvi ww ile nchi unaijua vzr unaiskia tu??🤣🤣😂
Hakuna mwenye anakuchukia hapa. How do you start to hate a madman?😂ichoboy ndio mtu anaewaumiza sana kichwa ndio maana hamumpendi 😂😂😂 ila niamini mutanichukia sana manake nitawavua mpaka chupi zenu saa nne asb sokoni
Tumewazoea hata SGR yenu ilianza kufika 95% in 2019 lakini hadi saa hii bado haijaisha.
Hawa wakiongea utadhani wametoka Europe [emoji28][emoji28]
Mna complain poor drainage when you don't have drainage at all...View attachment 2152858View attachment 2152859View attachment 2152860View attachment 2152861
Mzee brt roads zina drainage mzee ukiangalia vizuri kwenye sidewalks kuna kama mifuniko ya kalavati, pembenzoni mwa barabara kuna drainage ways zinazo peleka maji kwenye mitaro iliyochimbiwa chini
Kwa nyuma naona Football stadium zaidi ya hiyo Arena! Kama akitoa fedha za ujenzi bajeti 2022-2023 napendekeza uitwe Mama Samia sports complex!
achana na hao machizi wa kikenya huwa wanaropoka tungoja nimsaidie [mention]ichoboy01 [/mention] kukutag hapa [mention]Teargas [/mention] .. haya uje na excuse nyingine sasa
View attachment 2154288
source: Waziri wa Nishati (umeme) Tanzania [emoji116]
September, 2021