Sama boy 255
JF-Expert Member
- Mar 5, 2021
- 13,804
- 41,709
Ndio, escalators kuzikuta kwenye office buildings, hotels, malls and airports or even in railway stations ni vitu vya kawaida, but sio kawaida kabisa kukutana na escalators kwenye bus terminals hususan hapa EA, na ni ukweli kwamba ni kwenye bus terminals za Tanzania tu ndio unaweza kukutana na escalators.. sasa ulitakiwa utu prove wrong by showing us them escalators in your so called ultra modern state of art bus terminus in Nairobi ..mpuuzi ni nyanyako.... Alichosema mtoa post kiliambatana na picha moja ya escalator, eti kwamba hio ni bus terminal na sio airport...
Yaani Kwa ushamba wake escalator inapatikana JNIA pekee kwahivyo ni maajabu makuu kwamba bus terminal ya Tz iko na escalator! Ndo mi nikamjibu kwamba escalators huku kwetu hua tukienda supermarket tunaachilia watoto wazichezee, hicho si kitu cha kuringia mtu.
Kwani huku imekuwa Facebook Tena?😂😂😂
Ndio, escalators kuzikuta kwenye office buildings, hotels, malls and airports or even in railway stations ni vitu vya kawaida, but sio kawaida kabisa kukutana na escalators kwenye bus terminals hususan hapa EA, na ni ukweli kwamba ni kwenye bus terminals za Tanzania tu ndio unaweza kukutana na escalators.. sasa ulitakiwa utu prove wrong by showing us them escalators in your so called ultra modern state of art bus terminus in Nairobi ..
Haya twende kazi [emoji23][emoji23][emoji23]
umeme umekatika upande wa pili!Ndio, escalators kuzikuta kwenye office buildings, hotels, malls and airports or even in railway stations ni vitu vya kawaida, but sio kawaida kabisa kukutana na escalators kwenye bus terminals hususan hapa EA, na ni ukweli kwamba ni kwenye bus terminals za Tanzania tu ndio unaweza kukutana na escalators.. sasa ulitakiwa utu prove wrong by showing us them escalators in your so called ultra modern state of art bus terminus in Nairobi ..
Haya twende kazi 😂😂😂
Fvk off gay a55 b!tchIko sawa hata mm naona, so nitakuwa naipost mara kwa mara ili watz wajue kind of people we are dealing with.
B!tch please...Kichaa usiwe unatukana watu hovyo mbwa wewe, haujui chochote kuhusu US kunizidi, kuanzia history mpaka what's going on currently, roho inakuuma sisi kuwa na high speed rail way ambayo uko kwenu hakuna and you will never have it till them last days of the world.? Tako wewe.? Pitia hapa upate elimu ya high speed rail road vile inafaa kuwa 👇View attachment 2139255
Mizinga yenu ya chang'aa isikutie wivu wa kuchukia nchi zinazoendea maendeleo ya kweli na sio ubabaishaji
Yani wewe bahati yako nilikua busy sana kutwa nzima, ila ungenitambua leo Chizi wewe.. soma hapa upate elimu ya high speed Railway 👇View attachment 2139253alafu nakuuliza, reli yetu si high speed Railway.? 👇View attachment 2139254
Jamaa Wana kimbelele sana hawa, wataangukia pua.. ona faida tunazopata sisi kwa kuchagua kuwa smart na sio viherehere. Watoto wetu 150 waliokwama uko kwenye mji wa Sumy UKRAINE wameruhusiwa kuvuka kuelekea Russia, na serikali ya Russia imeahidi kuwapatia escort ya kijeshi mpaka watakapofika RUSSIA kwenye mji wa Belgorod tayari kwa hatua zingine za kuwaridisha nyumbani kufuatwa 👇NATO's tail between the legs!
Tony254 do u get the sense now why Tanzania decided to abstain voting in favor of any of the sides of the Ukraine crisis? What is Russia Federation inaamua kuwachapa? do u think NATO itakuja kuwa-rescue?
zege limeisha sasa ni mwendo wa kufinish kwa vyumaNairobi is a city on the move.
View attachment 2139962
View attachment 2139964
View attachment 2139965
Ukisema Modern unamaanisha nini?Ngojea uwanja umalizwe..Ndugu zetu wa north a.k.a time travellers, you guys are traveling back in those days 😂😂😂 mavitu CCM wamejenga kila mkoa miaka mingi iliyopita, nyie mnajenga leo .. it's about the time u guys need to build modern football stadium, sio hizi vitu mnajenga wajameni
😂😂😂😂 Dah.!Ati Ultra modern state of art bus terminus! [emoji23][emoji23][emoji23]
aliyekuambia kuwa Tz haitofanya biashara na Russia ni nani?Marekani tayari ilishapiga sanction Russia... Yani hakuna nchi kufanya biashara na Urusi (ikiwemo Tanzania) so hapo tayari ilikua hatuezi kufanya biashara na Urusi (not unless tunataka kupigwa sanction)
tobaa watoto hao,komora096 njoo uwaone warembo wenzako walivyopendezaI [emoji991]
[emoji617] UDOM
View attachment 2140069
View attachment 2140070
View attachment 2140071
View attachment 2140073
Jaribu kufanya biashara na Russia sahii uone kama uchumi wenu hamtauokota 1963aliyekuambia kuwa Tz haitofanya biashara na Russia ni nani?
Sent from my SM-A025F using JamiiForums mobile app
aliyekuambia kuwa hatufanyia nao biashara ni nani...?Jaribu kufanya biashara na Russia sahii uone kama uchumi wenu hamtauokota 1963
Tatzo huyu anadhani tz ni kenyaa ...aliyekuambia kuwa Tz haitofanya biashara na Russia ni nani?
Sent from my SM-A025F using JamiiForums mobile app
nimecheka kweli yaani jamaa hata hajui utaratibu wa kisheria kidunia kwa ujumla,Tatzo huyu anadhani tz ni kenyaa ...
Wakenya mjifunze wema Hauozi[emoji116]View attachment 2140112