Nina hasira na ujinga wako, onyesha hapo bure iko wapi,pichu wwHehehe!!jamaa kakasirika, kwn hko twitter mnakoshinda hamkutani nayo
We ukishindwa kumeza tema
Hehehe!!jamaa kakasirika, kwn hko twitter mnakoshinda hamkutani nayo[emoji1787][emoji1787][emoji1787]
We ukishindwa kumeza tema
15k ni kwa watu wanaofanya application mzee hyo haiko kwa program[emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Next time don't quote me recklessly you maggot15k ni kwa watu wanaofanya application mzee hyo haiko kwa program[emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Hta ilikua 35k haswa sai ndio imekatwa mpaka 15k..
Yani ulipie 15k uunganishe nyumba yako ya udongo alafu rais eti aje azindue[emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Nimecheka kizembe sana
We km huamini tua mzee hujalazimishwa[emoji1787][emoji1787][emoji1787]Next time don't quote me recklessly you maggot
We km huamini tua mzee hujalazimishwa[emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Ntaghacha vile umeamua kutua ina maana kidogo unataka twende ka busara..Next time don't quote me recklessly you maggot
Tena umeanza ujinga wakati mi nimekuona muungwana.
Eleza sasaTena umeanza ujinga wakati mi nimekuona muungwana.
.ukitaka kujua kitu uache ujuaji utaelezwa
Sisi hatuna ndugu anayeitwa nyangau [emoji2]na sisi ni nani kwenu?
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] inawezekana jamaa kachana michano hatari ya hiphop kwa hiyo song na ingependeza sana hii collabo amshirikishe masakuu ili afanye chorus ya kibabe
kwan kuna mtu alimkataza asirudi nyumbani ??? leta ushahidiSuluhu ameni furahisha kwa kukutana na Tundu Lissu huko Brussels. Kilochobakia ni kumrudisha lissu nyumbani. View attachment 2121630
uchumi uko kwenye miti 🤣🤣🤣🤣
hio tunasemanga maskini kujipendekeza kwa tajiri, inferiority complex is the wordKwasababu South Africa ni ndugu zetu wa damu
we also hate you pipo with passion.!🤮Ninyi ni majirani lakini sio ndugu zetu
[emoji16]Sasa mtafanyaje jirani? Mtapiga dry au mtaazimana mipira?[emoji28][emoji28]View attachment 2121976