Yani hiyo express niupumbavu kwetu barabara ya kipuuzi isiyo na tija kiuchumi bora mngejenga likoni ,tungewaona mko na akiliIf you want to give ichoboy01 a heart attack just show him the picture of Expressway
View attachment 2106830
Tz yote iko na flyover moja.Yani hiyo express niupumbavu kwetu barabara ya kipuuzi isiyo na tija kiuchumi bora mngejenga likoni ,tungewaona mko na akili
The only thing Kunyans know taking an aerial foto and shrink it to have that view!Middle class tanzanians living well......pretending on this thread with cosmetic attitude lolView attachment 2106723
Filter uliona hapo lami yake ina tatizo, tuambie mzee[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] filter hua munaeka za nn sasa
Tzn hii ina wahandisi wengi Sana,huyo Babu yenu alikuwa anasinzia tuu uzee umemzidia..
Kuanzia kwenye sgr,Bwawa la Nyerere na miradi mingine ya madaraja umewahi kumuona mfugale ndio yuko site?..
Historia ya project inapindishwa ili kumpa JPM credits na kusahau mtu aliyeanzisha na kuitafutia fedha wakati huo JPM akiwa waziri wa ujenzi.Sote tunakumbuka JK alifanya ziara south Korea akaongea wampe concessional loan kwa ajili ya kujenga hili daraja wakakubali na Mwezi March 2015 kila kitu kikamilika na design ikatolewa hadharani kilichokua kimebaki kumpata mkandarasi na mobilization ya Project.JK angeweza kuizindua mwenyewe lakini hakuhangaika kwa aliyemwachia ni waziri wake anayeijua project.Hivyo Daraja hili sio msaada tunadaiwa na tutalipa.Pili Marais wote watatu JK,JPM na SSH wapewe credits.Mwisho hili ni fahari ya Tz sio mtu FulaniMama hapendi kupepesa vitu, jiwe kumbe kakopa
Marehemu km angelikua hai basi hilo daraja tungeliambiwa mumetumia hela za ndani[emoji1787][emoji1787]View attachment 2106756
Mama hapendi kupepesa vitu, jiwe kumbe kakopa
Marehemu km angelikua hai basi hilo daraja tungeliambiwa mumetumia hela za ndani[emoji1787][emoji1787]View attachment 2106756
Picasso 😍
kuna comment zengine kama hii🙈Yani hiyo express niupumbavu kwetu barabara ya kipuuzi isiyo na tija kiuchumi bora mngejenga likoni ,tungewaona mko na akili
Halafu mnasema population yenu ni 55 mil kwa hiyo watoto ni 10m . The mnatumia internet . Kweli uongo ni kipaji chenuHehe.....poor tanganyika View attachment 2106727
this is from a guy who brags about a warehouse they call airport😂😂😂This thing is ugly at least now is having a facelift!
Hivi hata unajuwa hii ajali ilitokea lini?
Vp ile accident Cameroon?
This expressway way will be so beautiful 🥰❤️ with this kind of greeneriesSingapore vibesView attachment 2107154