The best 007
JF-Expert Member
- Oct 6, 2019
- 42,667
- 98,999
Kama hivi au sio, shida ni kwamba na argue na watu ambao hawajahi kupanda wala kuona BRT so hawajui kwamba BRT ni usafiri wa faster ambao hauchukui muda kufika cz no traffic, kwahiyo mtu anaweza akasimama tu as long as anawahi kufika, ona hapa [emoji116][emoji116][emoji116]Crazy bullshit BRT.., mnafinyana kama makondoo ndio cha kuambia watu humu, masaibu ya uchumi hafifu, mnajenga vitu vidogo ilhali mko wengi ona sasa kiatu kipya tayari kinawafinya [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Yaani BRT bado haiwakomboi π π π π π πCase mbona ni ya BRT tu bro πππ umeenda kukusanya kavideo kibao, vipi kaka unachanganyikiwa, baki kwenye mada husika
Mji wowote duniani ambao hauna modern infrastructures like BRT system, cable stayed bridges, or electricrified SGR basi huo mji ni wa kizamani sana.Nilichmbua kitambo, am a fan of African Tigress.., well after the visits alisema nini kwa hii [emoji116] [emoji116] clip? ila I don't use her views kwa vile ni mkenya, napenda maoni ya wageni kuliko wenyeji who might be blinded by patriotism..,
Licha ya hiyo BRT yenu anasema "Discover East Africa Most developed City".., pitia hapa pole pole usiwe na haraka..,
Usijisahaulishe BRT inajengwa phase sita. Phase 1 βYaani BRT bado haiwakomboi π π π π π π
Hawasukumani na kufinyana kama makondoo.., mnaguzisha viombo vyenu kwa akina dada, mnakoseana heshima., tazama hawa walivyo? wengi but kuna breathing space.., commuter trains na buses watu husimama, lakini sio kama za Tanzania., zenu ni kama tabia za IndiaKama hivi au sio, shida ni kwamba na argue na watu ambao hawajahi kupanda wala kuona BRT so hawajui kwamba BRT ni usafiri wa faster ambao hauchukui muda kufika cz no traffic, kwahiyo mtu anaweza akasimama tu as long as anawahi kufika, ona hapa [emoji116][emoji116][emoji116]View attachment 2096412View attachment 2096413View attachment 2096414
Kauli za kigukara peleke kunya,sio sisi tuliwambia mkachukue mitumba sasa imebuma, mko na GDP chooni , inanuka maden so tulize kende na kiswahil mafiiiCrazy bullshit BRT.., mnafinyana kama makondoo ndio cha kuambia watu humu, masaibu ya uchumi hafifu, mnajenga vitu vidogo ilhali mko wengi ona sasa kiatu kipya tayari kinawafinya [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
So as at now, Nairobi commuter rail is far better than your BRT on functionality, class and efficiency., ilikua kutofautisha kati ya hizi mbili.., BRT yenyu ni project nzuri but ni ndogo sana kwa sasa ukilinganisha na population, dogo ungejitetea kwa kusema mnajenga bado nitulie, sio kulazimisha what is not there yet.., hamjafika bado, ungesema hivyo mapema sio vipicha vipicha na zero points π π π π πUsijisahaulishe BRT inajengwa phase sita. Phase 1 β
Phase 2 U/C
Phase 3 anytime soon kuanza ujenzi
Another clueless idiot jumps in like a baboon π π π π π π π πKauli za kigukara peleke kunya,sio sisi tuliwambia mkachukue mitumba sasa imebuma, mko na GDP chooni , inanuka maden so tulize kende na kiswahil mafiii
Tunasukumana au sio, kubali kwamba hapa tuliwapiga 100-0[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji116][emoji116]Hawasukumani na kufinyana kama makondoo.., mnaguzisha viombo vyenu kwa akina dada, mnakoseana heshima., tazama hawa walivyo? wengi but kuna breathing space.., commuter trains na buses watu husimama, lakini sio kama za Tanzania., zenu ni kama tabia za India
View attachment 2096417
India
View attachment 2096426
safi sana hii imekaa poaKazi nzuri sana hii. [emoji1241][emoji1241][emoji1241]
KmaUnanifurahisha sana πππ, hivi kuna mji wowote wa Kenya, unaowezana hata na DOM tu kwa hizo huduma umetaja hapo.? Au twende ground nini.? "Mombasa vs Mwanza" Maneno mengi situmii, chagua mji wowote nje ya NAIROBI tushindanishe na DOM kwa huduma uone kama utatoka kwenye hili, kama hutoishia kutaja interchange za Kisumu .. twende ground Kisumu vs DOM kwenye masuala yote uliyo mention hapo
Unadhani mbona mna nchi kubwa , idadi kubwa yatu, madini kwa wingi, rotuba ya hali ya juu sana..na kenya iwe juu yenu kwa kila kitu....ni hiyo kiswahili nyingi inawaharibia....kuongea kiingereza kina maana yake muhimu zaidi....You sit there and continue fearing everything, from vaccines, masks, EAC, English etc...you will continue lagging behind and soon Uganda and Rwanda will overtake you, Ndio mtakuwa mnakejeliwa kisawasawa....Mpende msipende... tutawatawala hadi mtakapo fungua akili.This is why we always call you dumb! After all the years you spent in school you still come here and talk about LEVELS of in English in EA.
Hivi when will you people grow up mentally. Hivi kuna mzungu yoyote ushawahi kumsikia akilallamika Tanzania hawajui kingereza?
Dumbass! !!
Ukisema efficiency unamaanisha nini ndugu yangu.? Labda hili Neno hulielewi.? Class unavyomaanisha labda utueleze, mana we jamaa ni kalaza sana, utendaji kazi wa BRT iliyopo bado unataka kulinganisha efficiency yake na huo uchafu wa computer rail yenu kweli.? Nisije nikakutukana we ni mtu mzimaSo as at now, Nairobi commuter rail is far better than your BRT on functionality, class and efficiency., ilikua kutofautisha kati ya hizi mbili.., BRT yenyu ni project nzuri but ni ndogo sana kwa sasa ukilinganisha na population, dogo ungejitetea kwa kusema mnajenga bado nitulie, sio kulazimisha what is not there yet.., hamjafika bado, ungesema hivyo mapema sio vipicha vipicha na zero points π π π π π
Majamaa mbona hii GDP tunaifanya km hela zipo katika account benki
We unaongea nini Fala wewe.? Kujua kiingereza ndio kuwa na akili au.? Unashikwa matako na vijana uko mitaani kwenu wewe sip bure, Magufuli ni Kati ya Watanzania wenye kiingereza kibovu lakini ndio mwanaume alietutia ujeuri in less than 5 years hadi sasa tunawapiga nondo humu.. kiingereza kama kisambaa au kikamba.. Eti mnatutawala, πππ chakula hamuwez kujipea wenyewe mnapewa misaada, ndio mtutawale sisi.? πKma
Unadhani mbona mna nchi kubwa , idadi kubwa yatu, madini kwa wingi, rotuba ya hali ya juu sana..na kenya iwe juu yenu kwa kila kitu....ni hiyo kiswahili nyingi inawaharibia....kuongea kiingereza kina maana yake muhimu zaidi....You sit there and continue fearing everything, from vaccines, masks, EAC, English etc...you will continue lagging behind and soon Uganda and Rwanda will overtake you, Ndio mtakuwa mnakejeliwa kisawasawa....Mpende msipende... tutawatawala hadi mtakapo fungua akili.
πππ Hii ni wapi hii.?Alafu wanakataa hakuna maghorofa ya udongo [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]View attachment 2096451
Nairobi hiyo mkuu, over 90% inakaa hivyo.[emoji23][emoji23][emoji23] Hii ni wapi hii.?