Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Wakunya bado wapo kwenye C wakati Tanzania ipo E halafu watasema wana gari nyingi 🤣

Watanzania wanasafiri kwa luxury like normal wakati wao wanabanana kwenye vipanya kwenda mikoani 🤣

Bado unauliza pesa ya kusafiri na bullet trains tutatoa wapi? KANAIRO

 
roho inakuuma sana sisi kujenga electrified SGR..
unataman hata ujinyonge [emoji1787][emoji1787]



pole sana.. nenda kapande garimoshi yenu ujifariji kidogo [emoji1787]
sio kihivyo babaa...wajua ni kama uwe na jirani masikini...halafu kipato chake kidogo anakwenda nunua bonge la range rover sports...hivi ndivyo mnaokena na miradi yenu...mradi tu mshindane na kenya ..wakati sisi GDP yetu ni mara mbili ya yenu...hivi unajua GDP ya kenya ni kubwa kuliko ya tz na ug... linganisha hivi;
population ya tz and ug combined is 104 million people.
and their combined GDP is 101 billion $
Kenya population is 53 million
Kenya GDP is 104 Billion $ ....

Sasa niulize.......tanzania na ka GDP ka 69 billion $ mbona mshinde mkujisumbua na miradi zaidi ya kipato chenu....huku mkiogopa mikopo, mara manaogopa barakoa, mara mnaogopa chanjo....hamuoni ni kaamabae mnajitia katika hali tatanishi....majuto ni mjukuu.. otherwise sisi kama wakenya tunketi pembeni twajionea tu.
 
hvi kati ya sisi na nyinyi nani yuko karibu na congo zaidi???😂😂 unajua kuna maswali majibu yake yapo wazi tu sisi congo tumepakana kabisa nyinyi mpaka misubiri uganda na burundi wakubali
wewe unakurupuka tu holela, pasipo mtu kuuliza swali lolote.!?.... nimecheka 😆yangu yote
 
Izo ni wishes za kijinga,from tz hamuez kujenga sgr to hamuwez kununua electric trains to hamuwez kununua ticket inaonyesha mmeshapoteana...na nani kakwambia watz hawawez kulipa?
Wa tz nani hawajui.... mawazo yenu huwa yako nyuma saaana... Yaani nikiona viongozi wenu wa tabaka mbali mbali wakisema..corona haipo mara barakoa hazina maana, mara chanjo zitawadhuru.. mara mikopo sijui...mpaka najiuliza yaani nyinyi kama nchi huwa mnafikiria kiaje yaani...nani atawatoa kwa utumwa huu wa fikra za uoga
 
ni wazi, tanganyika inaonekana kujenga miradi mikubwa sana, tena ya kimataifa, kama vile sgr, ili ionekane maarufu, ili ipate chakutishia nchi za africa, sana sana kenya.. na ilhali uchumi wao ni uleule mdogo haiwezi ikasitiri hayo yote kwa mmda mrefu sana. punda atachoka soon in less than 5yrs from now, mark my word..
sisi tunajenga miradi zetu kwa ustaraabu pasipo kujikaza.. tunajenga miradi inayo endana na uchumi wetu. hatuoni machungu kwa ujenzi wa miradi kama nyinyi..

huwaga inasemwa.. "kill what you can eat"
 
Ngoja wakeweke huo upuuzi mwingi Zanzibar afu muanze maujinga yenu ya

Usije kushangaa tukamaliza kujenga sgr na behewa tukanunua kisha tukaajiri kampuni ya kuendesha mradi
 
their gdp is 52 billion plus zanzibar 10 billion....making it 62billion
 
Thanks for posting the cargo one......the passenger one is this one
 
and we r feeding a hunger stricken $200 bln GDP Kunyaland!
rather scrambling for our sweet money to feed your desperate farmers sort of........lol.Mexico transports millions of tonnes of food to the USA but who gets desperate if one stops selling.......while sellers are all over the world bitch
 
their gdp is 52 billion plus zanzibar 10 billion....making it 62billion
(tanzania - zanzibar ) = tanganyika.....
imagin ji nchi jizima kama hichi kutengeneza tu $52b! huku wakidai eti wana madina yote duniani, eti wana rotuba zaidi na wana zalisha chakula kingi zaidi africa, wana mapori na misitu zaidi.. ole wangu
 
MY WORRY FOR THEM IS WHEN WILL IT START ITS OPERATIONS????????
watajua ngoma ni lele wakati watashindwa kulipa uturuki deni.......tanzanians stand on buses for a 500 km journey to avoid paying even 500 bob
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…