Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

😂😂😂 Umeona sasa mnavyopigana mapanga kwa uongo.?
Sasa ni uwongo gani iko hapo? The first person just confused two different projects and the second person was simply correcting him. Mwehu sana wewe!
 
Mzee mbona bado unayumba, swala dogo lkn bado linakuumiza sana kichwa..
Tuliza akili kidogo basi huenda ukaelewa namna market economy huenda..
Pole snaa
 
Wenu wa 80s uko wapi[emoji16][emoji16]
Nyie kubalini tu ya kwamba kenya ilijenga uwanja wa 60k seaters wakati nyie mko stone age
 
Kasarani sio size yenu mzee, ime host international events na bado zinaendelea mkapa itabaki ku host simba na yanga tu
 
Heheee!!nyie ndio mnapenda kujilinganisha na sisi, tayari hapa hapa jf uzi wa mtz mpka ataje kenya ndio apate choo
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…