Nakubaliana na ww kwa asilimia 100,alinishangaza jamaa mmoja ambae alisema kuongeza mishahara ni changa la macho kwani vitu vinapanda bei...anasahau vitu haviwezi kuacha kupanda bei kwani wanunuaji sio kundi fulani la watu bali wananchi wote....mishahara lazima ipande kurudisha pesa mtaani...tatizo hapa kuna watu hawataki kutumia akili zao wanapenda kulishwa propaganda na wanaziaminiSawa, hata wafike milioni Moja, bado ongezeko la mishahara Yao haiwezi kutikisa uchumi wa nchi, Kama nilivyosema, uzalishaji wa bidhaa na huduma ndio sababu kubwa wa kupanda au kupungua kwa mfumuko wa Bei.
Tanzania na Uganda tunazalisha chakula zaidi kuliko Kenya na Rwanda, ndio sababu mfumuko wa Bei Kenya na Rwanda ni mkubwa kuliko Uganda na Tanzania
Sana. Kuna jiji kama Shanghai, Kuna Wuhan, aisee mchina hafai.Kwamba kuna balaa zaidi ya hili?
Wamalizie haya majumba nhc wanakwama wap
Onyesha uwanja kama huo kwenye mji number ten kama kakamega hapa Tanzania [emoji19]hii ndio ile bukhungu stadium kutoka nchi iliofeli [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]View attachment 2063568
Fedha ndio shida na wapangaji hawapoWamalizie haya majumba nhc wanakwama wap
It's not right to compare Chicago to Chinese cities in terms of beauty. Chicago is an old city with organic and spontaneous growth while most Chinese cities are less than 50yrs old and the plans are followed to the dot, this makes many Chinese cities to be more beautiful compared to the western cities. It's like comparing New Egyptian Cities to Dar or Nairobi.
Aisee! Huyu mwamba aliamua kujenga nchi yake. Hata kama ni chama kimoja, faida inaonekana, sio hawa vilaza wa CCM kelele nyiingi, workrate 0.Suzhou City ..[emoji116]View attachment 2065656View attachment 2065657View attachment 2065658View attachment 2065659View attachment 2065660View attachment 2065661View attachment 2065662View attachment 2065663View attachment 2065664View attachment 2065665View attachment 2065666View attachment 2065667View attachment 2065668london [emoji3516] in Suzhou View attachment 2065670itoshe kusema China sio level za dunia tuliyonayo kabisa ..
Hili trailer mzee.Kwamba kuna balaa zaidi ya hili?
Kaitaba, Kagera.Onyesha uwanja kama huo kwenye mji number ten kama kakamega hapa Tanzania [emoji19]
Hii comment ya akili ya juu sana ambayo ccm hawataki kuiona.Wachina waliamua kuendelea kama Nchi, Africa tuliamua kutopiga hatua Hadi kuendelezwa huwa nawashangaa sana Waafrika wanaotaka kujifananisha na Watu Wamagharibi....
Miji yote ya Magharibi tayari ilikuwepo tangu miaka 1800s ila China, Korea, Japan walikuwa ni hermit Kingdoms au kwa maana nyingine walikuwa wako nyuma na hakutaka kuwa kama wageni wa Kimagharibi.
Japan ndio ikawa ya Kwanza katika kipindi kinaitwa Meiji Restoration mwishoni mwa Karne ya 19 na mwanzo mwa Karne ya 20 walitumia muda mfupi sana kupata maendeleo ambayo Ulaya walitumia Karne nyingi.
Wakaja China (Qin Dynasty) Na Joseon (Korea) Hawa wote walisumbuliwa na Japan kidogo ila Baada ya vita ya pili ya Dunia wakaanza kujiamulia Nchi zao zitaendelea....
Just imagine haya mataifa yaliathiriwa sana na vita za ndani na hata Ile ya Dunia lakini leo hii hawapangini Nini cha Kufanya na Watu wa Magharibi na tena wanaheshimiwa sana.
Kuna mtazamo mbaya sana na Taifa la North Korea ni maskini, Umaskini unaosemwa wa North Korea unatokana na Kutopewa fursa sawa ya kushindana na kuishi kama Kila mtu.
North Korea inaweza Kurusha Satellite yake yenyewe iliyotengenezwa na Watu wake wa ndani, ila ukija Afrika hakuna nchi Africa kuanzia Misri Hadi South Africa anayeweza kwa sasa. North Korea inawataalam wa Nuclear ambao wanatengeneza hadi mabomu, ila Africa Nzima hatuna....
Africa lazima tujue Nini tunataka na tunavipataje.
NOTE: Uhuru wa kuwatukana viongozi sio maendeleo
Hehehehee tangu uingie Jamii Forums leo ndio umeongea point[emoji122][emoji122][emoji122][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]It's not right to compare Chicago to Chinese cities in terms of beauty. Chicago is an old city with organic and spontaneous growth while most Chinese cities are less than 50yrs old and the plans are followed to the dot, this makes many Chinese cities to be more beautiful compared to the western cities. It's like comparing New Egyptian Cities to Dar or Nairobi.
Tupe shule. Maana watu wanamu-underate USA, ndo maana niliuliza Chicago ipi?Infrastructures gan unazungumzia?USA kati ya watu 1000 karibu 900 wanamagari yap binafsi unlike china most of them anatumia public transport...unajua kwa barabara pekee USA ina zaid ya 6m km ambazo ziko paved against china yenye 4m km? Usiwe unaongea tu kwa kuangalia picha za downtown Chengdu ukaona umeshamaliza kila kitu
Hawa ndugu zako sijui huwa mnaelewana aje nao hapo Dar. Yani mtu akiona shiny buildings baas....hapo anaona utajiri. Hivi mnafundishwa about human development index? Quality of life? Access to basic and luxury facilities? Yani wait wanaangalia miji kutoka juu wanaona nchi imeendelea. The cities with the highest quality of life in the world ziko Europe. Most of these cities in Europe look old because they've banned construction of tall skyscrapers to maintain their ancient architecture. Naongelea cities kama Vienna, Zurich, Munich, Geneva, Copenhagen n.k ambazo ziko na highest standards of living wakati ukiziangalia kutoka juu zinakaa miji ya miaka ya 1500AD kurudi nyuma yet they have higher quality of lives than shiny modern looking cities such as Shanghai, Shenzen or even Dubai. Ndio maana Walker255 alikuwa anajaribu kuelezea mwengine hapa kwamba hawezi linganisha Mwanza na Mombasa old town akatoboa.Mnanifrahisha sana mbona hamuweki video za Chicago nazo mnaogopa nn?
Naona umevuka mwaka na ukichaa.Hehehehee tangu uingie Jamii Forums leo ndio umeongea point[emoji122][emoji122][emoji122][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Alafu zaidi ya hayo, population ya China ni mara nne ya US. Yani wewe una mali kuliko mandugu wanne combined alafu bado walinganishwe nawe. Watu wengine ni wa kupuuza tu.Infrastructures gan unazungumzia?USA kati ya watu 1000 karibu 900 wanamagari yap binafsi unlike china most of them anatumia public transport...unajua kwa barabara pekee USA ina zaid ya 6m km ambazo ziko paved against china yenye 4m km? Usiwe unaongea tu kwa kuangalia picha za downtown Chengdu ukaona umeshamaliza kila kitu
Wewe unayo?Tanzanians kwa hii forum ni wajinga sana na hawana elimu ya kutosha