hakuna cha wapumbavu wachache wala nini hiyo ndiyo nature yenu hebu cheki huu ndiyo upuuzi ganiHao ni wapumbavu wachache wa Kenya, hata Tanzania wapumbavu kama hawa wapo
In the words of the great COLLOH-MZII, hawa watu hutumia akili kama kofia lollool
Povu is the equivalent of the F word to you? Maan you should work on your vulgar vocabulary, English is more vulgar if you ask menilikuwa sahihi....sio kwa povu hilo.[emoji23]
Mimi sio Mkenya, wapuuzi wanaoeneza chuki na ubaguzi wapo Tanzania na Kenya pia...hapa JF ni mfano toshahakuna cha wapumbavu wachache wala nini hiyo ndiyo nature yenu hebu cheki huu ndiyo upuuzi gani
[emoji116] [emoji116] [emoji116] [emoji116] [emoji116] [emoji116] [emoji116] [emoji116] [emoji116] [emoji116]
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
asilimia 90 ya wakenya ni stupid
what,s ze kind of this
First off tumia Kiswahili braza twaielewahakuna cha wapumbavu wachache wala nini hiyo ndiyo nature yenu hebu cheki huu ndiyo upuuzi gani
[emoji116] [emoji116] [emoji116] [emoji116] [emoji116] [emoji116] [emoji116] [emoji116] [emoji116] [emoji116]
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
asilimia 90 ya wakenya ni stupid
what,s ze kind of this
nimebaini kwamba umekasirika sana baada ya kukwambia unatumie cheap mobile phone...which is true b'se the two photos that you took with your phone are of very poor quality.Povu is the equivalent of the F word to you? Maan you should work on your vulgar vocabulary, English is more vulgar if you ask me
True Story.Mimi sio Mkenya, wapuuzi wanaoeneza chuki na ubaguzi wapo Tanzania na Kenya pia...hapa JF ni mfano tosha
wewe ni wawapiMimi sio Mkenya, wapuuzi wanaoeneza chuki na ubaguzi wapo Tanzania na Kenya pia...hapa JF ni mfano tosha
kwa hiyo wataka kumkataa huyo aliyetoa matope siyo mkenya mwenzenu...First off tumia Kiswahili braza twaielewa
Secondly that Kiswahili used by that guy is soo Tanzanian, let alone the name
Ps wtf is nyute!!
Hakuna kiswahili kibovu ka hicho tz mzee... Hakuna mtz atasema nyute badala ya ute... NeverrrrrrFirst off tumia Kiswahili braza twaielewa
Secondly that Kiswahili used by that guy is soo Tanzanian, let alone the name
Ps wtf is nyute!!
ukweli na uwazi😀😀😀😀😀At the Heart of Nairobi , Photo without photo editor Picha angavu bila nakshi za Nairobi
Haha bro to a Kenyan that's complex swahili hata sijaelewa some words... Ute ni nini basiHakuna kiswahili kibovu ka hicho tz mzee... Hakuna mtz atasema nyute badala ya ute... Neverrrrrr
Sent using Jamii Forums mobile app
Brother, from the pictures you sent earlier you look like a grown up person either mid or late 30's why don't you act like onenimebaini kwamba umekasirika sana baada ya kukwambia unatumie cheap mobile phone...which is true b'se the two photos that you took with your phone are of very poor quality.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji116] [emoji116] [emoji116] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
sorry nigga....was part of a joke...will never say it again...BTW i never sought you could take it this serious....just enjoy life with your diamond rose iPhone.[emoji23]
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]