Umesoma kweli? Unaongea kama MTU kidogo alikua analala darasani hehe 5 years ago your GDP ikawa 65 hehe fanya research Wacha kujiaibisha hukuYani wao ndani ya miaka 5 wametoka 75 mpaka 106. Sisi tupo pale pale 65.
Ni vichwa maji hawa. Hakuna sababu ya kutwanga maji kwenye kinu. Unapoteza mda tu.
Hehe ati verbal GDP sometime huwa mmafanya nashuku the level of education of your country MTU anaeza sema kitu cha ujinga Hadi najua Kuna wenzako wanakushangaa do you even know what GDP means or how it's measured and why?Hahahaha, China and USA and other rich countries are building strong economies, infrastructure, job creation, industries, technology, improving social services and strong armies, production of Goods and services, not because of rhetoric and verbal GDP like Kenya and Nigeria [emoji23][emoji23][emoji23]
Childish argument 😂 😂 😂 😂 😂 😂Ila we jamaa sidhani kama Unaakili timamu, nilicholinganisha kwenye picha ni terminus sio run way wala chochote mzee and in that case JNIA is better than your Old JKIA, isn't it.?
Nimekuwekea high speed rail roads za tz ambazo ziko na umeme kabisa while nikakuwekea SGR yenu na kutokana na umeme treni zetu zitakimbia high speed zaidi kuliko zakwenu.. 120-160 km/h .. je tz hatuchukui kwenye hili pia.?
Nikashindanisha football stadiums, kasarani yenye watu wanakaa kwa concrete vs Mkapa yenye sitting capacity ya Watu 60k wanaokaa kwa viti, ambapo kuanzia ubora, ukubwa n.k.. ni dharau kubwa sana kutaka kulinganisha Mkapa stadium na huo uchafu wa kuitwa kasarani..
Hata hivyo nilizungumzia suala la indoor Arena, nikasema tz hatuna indoor Arena kubwa kama yenu..
Huu ndio ukweli unaonekana wazi, ajabu ya mpuuzi wewe wa kikenya ni kutaka kujifanya eti unalazimisha kijani kuwa njano 😂😂😂😂😂😂😂
Wah how do bridges increase GDP hehe Aki soma hata kama Ni kidogo bronimepata nafas kidogo
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] narudi kule kule
Two years ago Tanzania tulikuwa mbele ya Ghana na Ivory Coast.. leo wametuzidi tena.. na GDP yetu ni ileile (<65) .. na tuna GDP growth ya more than 4% each year(meanwhile growth rate ya hao akina Ghana na Ivory Coast ni ndogo kuliko).. lkn bado tupo kulekule (<65) ila Ghana na Ivory Coast tayar wameshatuzidi.. hata wew mleta post unaona hii iko sawa?[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
na hapo tunauwezo wa kujenga JNHPP, SGR, Bridges, etc? the GDP is the real thing? reflectively edible?
What is GDP according to you?i’m Tanzanian, a member of this thread... GDP is not a real thing nowadays, not edible; it’s fake; doesn’t reflect the things on the ground
Tafadhali andika kwa kiswahili, na utumie lugha ya chekechea, just asking for a "friend" here., 😂 😂 😂 😂 😂 😂 😂Do you understand the Initial capital outlay in financial management......Sometimes you break even in the 10th year after a project.......that is what Europe the Asian tigers and the Americas applied and the multiplier effect was achieved.
So you take the little money you have build with it flashy projects with no economic return wanafumba the citizens by their size leaving you with no money to do the small projects that actually add value to the economy... Kenya borrows to do projects that don't add much value to the economy luxury infrastructure but use its collection to do projects that inject back to the economy mkiwndelea kushangilia big flashy projects eti mumejenga peke yenyu without realizing you stagnant economicallyAcha kujitoa ufahamu wewe tumekua tukitajwa na GDP ya $65 B ni mwaka wa tano sasa, swali la kujiuliza, ni je uchumi wetu haukui kila Mwaka while tunafanya miradi mikubwa kuliko fala yeyote hapa EA.?
Ndani ya hizo Miti Kuna majengo bro angalia vizuri Huo msitu ama I bring you ground level??? Inside the green cover Kuna beautiful roads and buildingsgreen city ina density ya miti na sio majengo zaidi kilichopo ni slums za ajabu duniani[emoji2]
Wenye kupewa mkopo ni wenye uwezo wa kulipa...ninyi hamna huo uwezo.Sawa genius. Naona wewe ni mwerevu sana. HAHA. The education system in TZ is much worse than the Kenyan system.
Yet Tanzania ndio nchi pekee East Afrika imewai shindwa kulipa mkopo na bado inabembeleza walioikopesha waisamehe kwa mara ya pili. 🤣🤣🤣Wenye kupewa mkopo ni wenye uwezo wa kulipa...ninyi hamna huo uwezo.
Na maslums yale palee yamepumzikaMbogi imeenda upcountry, coast and overseas for the holidays, leo hakuna traffic.
View attachment 2054269
Simon joto la jiwe Sama boy 255 The best 007 Geza Ulole muhogo_kiks
Sasa Wacha niwafafanulie utata wenyu and your GDP nimeona Simon akiuliza why they are making Soo many big projects but economy haipandi. Wacha niwape mfano
Kuna watu wawili wanalipwa mshahara. .
Wa Kwanza akilipwa mshahara anachukua wote ananunua TV kubwa Sana Anaanza kuringia jirani jinsi ako Na TV kubwa Kijiji chote Na amenunua cash.
Wa pili yeye akishalipwa mshahara anafungua kibanda kidogo cha kuuza mboga Kisha anaenda anaomba loan Kwa kutumia kibanda kile kama collateral ananunua TV pia Hela kidogo ikitoka Kwa kile kibanda nusu analipa loan pole pole nusu anawekeza Tena
Mshahara was pili vile vile, Kisha mtaani utaskia Yule was Kwanza akisema aaah huyo kazi yake madeni tu... Unaona TV langu Na nimenunua cash
Bada ya miezi kadhaa unafikiria Nani atakua Sawa kiuchumi????
Nani ataanza kulia nimenunua TV kubwa Sana mbona uchumi Wangu hupandi.....
Natumahi mnajua MTU was Kwanza Ni Nani Na was pili Ni Nani
JKIA sio kama JNIA ambayo imebanwa na slums pande zote hakuna hata room for expansion.Na maslums yale palee yamepumzika