Geza Ulole
Platinum Member
- Oct 31, 2009
- 76,199
- 107,799
Ukiambiwa ulete ata kaushaidi uchwara tu ..nimafiii inakutoka[emoji1787][emoji1787][emoji23][emoji23][emoji23]sasa huoni ww ni mfuu unae tembea?Vile ww ndio ulikuw doctor uliye mtibu[emoji1787][emoji1787][emoji23][emoji23][emoji23]bada ya mkunya kkusoma tarifa ya kifo cha JPM[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji23][emoji23][emoji23]View attachment 2031540
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Ukiambiwa ulete ata kaushaidi uchwara tu ..nimafiii inakutoka[emoji1787][emoji1787][emoji23][emoji23][emoji23]sasa huoni ww ni mfuu unae tembea?Vile ww ndio ulikuw doctor uliye mtibu[emoji1787][emoji1787][emoji23][emoji23][emoji23]bada ya mkunya kkusoma tarifa ya kifo cha JPM[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji23][emoji23][emoji23]View attachment 2031540
Haya makunya yote ya humu unayoyaona yana accnt twitter, so huwa yanaenda kulia twitter [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Angalau sisi imeonekana cha maana tulichofanyia huo mkopo wa IMF.
Kule kwao zimetafunwa na huwezi muona hapa akijadili namma ilivyo tafunwa. [emoji23][emoji23][emoji23]
Halafu anaandika hivyo huku shule tu nyingi Kenya wanafunzi wanasomea chini ya miti wengine wakiwa wanakalia mawe kwenye madarasa yaliyo chakaa.
Poor stupid monkey.
Wana utapiamlo wa akili.Haya makunya yote ya humu unayoyaona yana accnt twitter, so huwa yanaenda kulia twitter [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Sent using Jamii Forums mobile app
Juzi tumeyabaka kwenye suala zima la sekta ya afya na ss makunya yote ya humu yanajua kwamba sekta ya afya tumeyaacha mbali sn na huwezi kusikia yakiongelea huduma za afya, ni kama ambavyo huwezi kuyasikia yakiongelea SGR au food security[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Wana utapiamlo wa akili.
We jamaa mbona muongo muongo πππ au Unatafuta kujifariji, eti hizo picha umepost unadai eti tumesema ni 90% ya mradi kweli.? . Haya heb enjoy the view ..halaf skia hizo ni barabara tu 51km.. na haya ndio majengo yatajengwa hapoπMΓ©gafool cityπ€£π€£π€£ Tena hapa unaambiwa Iko 90% complete Sama boy 255 View attachment 2031582View attachment 2031586
πππ Naona unajifurahiisha.. hakuna mji wowote hapo kwenu kando ya NAIROBI utawezana Dodoma hata robo tu, usijidanganye kijana.. hizo tatu City sijui ndio usitaje kabisaAnd the same guys praising this "city" are the same guys throwing shades at Tatu City and Konza
Dodoma iipiku city uchwara Mwanza na mji msafi wa Arusha kwanza kisha uje ubweke humu π π π π π πWe jamaa mbona muongo muongo πππ au Unatafuta kujifariji, eti hizo picha umepost unadai eti tumesema ni 90% ya mradi kweli.? . Haya heb enjoy the view ..halaf skia hizo ni barabara tu 51km.. na haya ndio majengo yatajengwa hapoπ. Na huu ni uzinduzi wa hayo majengo, jana waziri mkuu alitembea moja ya majengo hayo ambayo yapo under construction π . Pia alifanikiwa kupita kuona mradi wa jengo la kitegauchumi Dodoma (Government City complex) View attachment 2031653View attachment 2031654View attachment 2031655View attachment 2031656
πππ Naona unajifurahiisha.. hakuna mji wowote hapo kwenu kando ya NAIROBI utawezana Dodoma hata robo tu, usijidanganye kijana.. hizo tatu City sijui ndio usitaje kabisa
Mbona mapema tu, time will tell.. we weka tako hapo subiri, mji ndio unajengwa kila mahali huo. Sijui hiyo Gov city ukiisha kujengwa mtaleta uchafu gani kushindanna nasi.. Mombasa au .? πππDodoma iipiku city uchwara Mwanza na mji msafi wa Arusha kwanza kisha uje ubweke humu π π π π π π
Umegonga ndipo πMtanzania ukiona akiponda kitu jua ni wivu unamsumbua.
Uchumi hafifu, itawachukua miaka zaidi ya mia moja to come any close to Mombasa, unabweka nini wewe π π π π ., ikifikia Mwanza nitag dogo., Mombasa ni Dar on average., kelele baki nazo kule vijiweni mkijitekenya na kucheka wenyewe., π π πMbona mapema tu, time will tell.. we weka tako hapo subiri, mji ndio unajengwa kila mahali huo. Sijui hiyo Gov city ukiisha kujengwa mtaleta uchafu gani kushindanna nasi.. Mombasa au .? πππ
ππππππππππππππππππππππππππππππ, We sio bure una wazimu weweUchumi hafifu, itawachukua miaka zaidi ya mia moja to come any close to Mombasa, unabweka nini wewe π π π π ., ikifikia Mwanza nitag dogo., Mombasa ni Dar on average., kelele baki nazo kule vijiweni mkijitekenya na kucheka wenyewe., π π π
Ukiitoa bandari ni kitu gani cha maana hapo MOMBASA kinafanyika katika kuongeza uchumi wenu πππππ, ππππππππππππππ, Mombasa Ina uchumi kiasi gani.? Inachangia sh ngapi kwenye patola taifa.?Uchumi hafifu, itawachukua miaka zaidi ya mia moja to come any close to Mombasa, unabweka nini wewe π π π π ., ikifikia Mwanza nitag dogo., Mombasa ni Dar on average., kelele baki nazo kule vijiweni mkijitekenya na kucheka wenyewe., π π π
Huyo keshaenda Arusha na ishampagawisha nasubiri uje na Dar [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Dodoma iipiku city uchwara Mwanza na mji msafi wa Arusha kwanza kisha uje ubweke humu [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
[emoji23][emoji23] Magufuli alikua anachukia Kenya sana lakini mungu ni nani, alikufia Nairobi hospital.Hii kitu inauma sana mibongolala [emoji23] [emoji23] Wakati wakihadaiwa na waziri wao mkuu kwamba mwenda zake yupo hai na 'anachapa kazi', kitu mibongolala hawakufahamu ni kwamba their president was breathing his last in Nairobi Hospital. They've never recovered from this shock that their president was airlifted to Nairobi for treatment
We nae muongo muongo wewe, ulisemaga ungekuja dar lkn na ww umekuwa kama ***** rebornDodoma iipiku city uchwara Mwanza na mji msafi wa Arusha kwanza kisha uje ubweke humu [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Huyo hana hiyana, ni kujitia ubabaifu tu.. Ashaelewa kwamba Chuga ni ng'aring'ariHuyo keshaenda Arusha na ishampagawisha nasubiri uje na Dar [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Sent using Jamii Forums mobile app
Kama tu wananchi wa county ya Taita Taveta wanafata matibabu bora kwenye hospitali za Tanzania unategemea nini mkuu.Juzi tumeyabaka kwenye suala zima la sekta ya afya na ss makunya yote ya humu yanajua kwamba sekta ya afya tumeyaacha mbali sn na huwezi kusikia yakiongelea huduma za afya, ni kama ambavyo huwezi kuyasikia yakiongelea SGR au food security[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Sent using Jamii Forums mobile app