Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

By the way it was 2017 . Nakuambia Dar huwezi kuta uchafu kama ule ulionekana kwenye ile brigde ya wapita kwa miguu huko kwenu. Ndio mnahimizwa msinye nje. It's a big shame hata paka akinya anafukia
Ona uchafu huu, yani nchi nzima ni mimavi kushoto kulia, hakuna ustaarabu kabisa, shule ndo hawataki cz waliambiwa wakijifunza broken English wamemaliza, ona [emoji116][emoji116][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]

Courtesy: Shebby01

 
Mbwa wewe, andika vizuri au uandike kijaluo, hueleweki.
sjakuja mashindano ya matusi ama ya kuandika Vizuri,Kama wwe Ni mwalimu kafunze watu wenu ambao ni illiterate 3/4 nchi nzima,Lakini Kama Unataka matusi nijaribu tu hehehe🔥🔥Don't Joke🖕
 
sjakuja mashindano ya matusi ama ya kuandika Vizuri,Kama wwe Ni mwalimu kafunze watu wenu ambao ni illiterate 3/4 nchi nzima,Lakini Kama Unataka matusi nijaribu tu hehehe[emoji91][emoji91]Don't Joke[emoji867]
[emoji116][emoji116][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Mbona najaribingi kuapload photos Humu inashindikana,why is it so hard,ama Kuna vile
 
[mention]The best 007 [/mention] oi, comment yako inadiscussiwa huku twitter
aliepost inaonekana yupo humu.. ila sasa akiwa humu anajifanya shingo ngumu.. akiwa twitter analialia
Tunawapa dozi nzito mpaka wanaweka vikao [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
[mention]The best 007 [/mention] oi, comment yako inadiscussiwa huku twitter
aliepost inaonekana yupo humu.. ila sasa akiwa humu anajifanya shingo ngumu.. akiwa twitter analialia
Huyu atakuwa Don YF tu mana ukisoma comments zake utagundua jamaa ukweli anaujua sema uzalendo unamsumbua akiwa humu[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
By the way it was 2017 . Nakuambia Dar huwezi kuta uchafu kama ule ulionekana kwenye ile brigde ya wapita kwa miguu huko kwenu. Ndio mnahimizwa msinye nje. It's a big shame hata paka akinya anafukia
Leta ya 2021😂😂😂😂😂
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…