Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Haiwezekani watu wazembe waweze kuwaza vitu vya msingi..

Kuna watu wamebeba na wapo kimya wametulia
Akuna kitu unaweza zaid ya kuja n excuses every time[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16] kwaiyo ulitak tusiburudike na umbaji wa Mungu?
 
Nchi yenu ina wazembw wengi mpka kila mtu anawaza makalio tu[emoji1787][emoji1787]
Ikiwa mpaka ma star wanavaa vigodoro kisa wowowo, sasa hapo mtasema ni akili kweli au ni janga la taifa
Mbona na wewe una Kalio [emoji39]
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…