Kwa hivyo wakenya wanaishi juu ya miti? Hapo ndio wivu na chuki imekufikisha? Watu wengine hata sijui akili walipewa ya nini!Its too difficult kumiliki nyumba kenya especially kama una pesa za kawaida
Yani hata basketball hawa malazy hawawezani nayo!! Ni mchezo gani hawa majirani wanajaribu angalau?Continental Basketball is back next month. 4 East African teams. 💪
Team Kenya🇰🇪 all the way.
Bitter neighbors si mutatupea support?😀😂
View attachment 1848723
Kwani kuna aina ya pesa sijaifahamu bado? 😂 Ama ni mwendo wa Bitcoin unaongelelea?Its too difficult kumiliki nyumba kenya especially kama una pesa za kawaida
Kula Kiepe/Zege na Kitimoto + moja baridi, moja moto! 🤣 🤣 🤣 Hapo huwafiki ata ufanyeje! 🤣 🤣Yani hata basketball hawa malazy hawawezani nayo!! Ni mchezo gani hawa majirani wanajaribu angalau?
Umeumwa, sio? 😂 😂 😂 Pole kaka. Tuonyeshe ubunifu ya watanzania tuone. While you still searching the internet for that, let me remind you that Kenya is the second most innovative country in Africa after SA. Yani siku zote tuko mbele yenuubunifu wa wakunya haha. trash
There's a small difference kati ya Morocco square na Two Rivers or Garden City for example. These two besides having office spaces and residential units also have huge theme parks and recreational areas which in my view is a big plus. They also occupy a bigger area compared to Morocco Square which is sandwiched between a road junction.In dar there is a morocco square complex which was designed to save the same purpose as two river mall But they differ in size and area of investment..,there's offices block of 17flr,residential tower 22flr,hotel 13flr,and Mall of 20K Sqm on the same foundation
Ni wivu inawaua bro. Wanajua tu vizuri kwamba malls zao hazifikii zetu sasa ni mwendo wa kujifariji tu. Kama kuna kitu siwezi fanya ni kucompare malls za Dar na Nairobi coz it's a total waste of time and disrespect to NairobiNika mnatumianga dawa za kulevya how can you compare this to two rivers mall?
Tuliza kende basii’m not a fool to go searching in google just to respond you. never
👇Hiyo akili yako inahitilafu za kimitambo! 🤣 🤣 🤣
MY TAKE
Ati naomba kuuliza Kenyatta Snr alikuwa mwalimu wa wapi? Mi najua hakuwa hata na diploma! sasa alifundisha kwa qualifications zipi hizo?
Maskini wakutupwa watoe wapi terminal kama hio.
Duh, poleni, sikujua!
Dah, kwa moto ule wa soko la kariakoo inawezekana lisifae tena. Watu wanamjibu mama aisee.