Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

This thread has its standards, usiletee mada za kijiweni hapa. From now on ukija na battles za kipuuzi unakosa wachangiaji. Mwengine juzi ameanzisha battle ya sijui ya kupost mahindi [emoji1787][emoji1787]
 
This thread has its standards, usiletee mada za kijiweni hapa. From now on ukija na battles za kipuuzi unakosa wachangiaji. Mwengine juzi ameanzisha battle ya sijui ya kupost mahindi [emoji1787][emoji1787]
Basi chagua wewe mana wakunya now mmekuwa waoga sana cz mlikuwa mnategemea battle ya universities tumewaacha midomo wazi, huu uzi umewafumbua macho sana.
 
Raha sanaa aloo [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Watu wanaogopa kama wameona kifo wanafanya kuchungulia tuu, tia pua uone [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
This thread has its standards, usiletee mada za kijiweni hapa. From now on ukija na battles za kipuuzi unakosa wachangiaji. Mwengine juzi ameanzisha battle ya sijui ya kupost mahindi [emoji1787][emoji1787]
Yani hawaamini mazee, kinara wao kaingia mitini mpaka sasa
 
Huwa nafurahi sana nikiona wakunya wanatetema [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Uliweka nini?
 
same time wanategemea chakula cha kuimport vitunguu, ndizi, mahindi, mchele kutoka kwa small scale farmers wa Tanzania. hapo nashindwa kukuelewa hapo wameadvance kuelekea positive au negative side in terms of crops production s
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…