najua bado ila atleast wanajaribu...wapi made in tz car? lol! ama kweli nyani haoni kundule...kisha pengine nikuelimishe kidogo...gari hili ni low-cost car...hivyo haina mambo mengi...unaeza ukapata gari hii haija fika hata $10,000...ndio maana iko vile...
ha haa kweli wewe ni mpuunzi.......unakurupuka kuingia kwa hii thread wakati mchafu kuoga ni kijana lakini muonekano wako niwakizee umezeekaeti ushamba!!! wewe hata una probox kweli? ama baiskeli? lol! yaani maskini wa kupindukia wa LDC ana akili za kuita gari hizi ambazo pesa zake hazitajiki ushamba...una kasoro akilini ww sio uwongo..akili punguani...kisha hili si jibu lako..ninamjibu mtu flani aliyeleta mikebe za tz na anajijua....sasa jipe shugli pumbavuu mkubwa ww...unangojewa kule Tandale na wenzako..
sema kiukweli una mambo yakike inabidi uwe mwali.....tukuowe.......maana umetapika tapika utadhani uharisho wa bata umepitaeti ushamba!!! wewe hata una probox kweli? ama baiskeli? lol! yaani maskini wa kupindukia wa LDC ana akili za kuita gari hizi ambazo pesa zake hazitajiki ushamba...una kasoro akilini ww sio uwongo..akili punguani...kisha hili si jibu lako..ninamjibu mtu flani aliyeleta mikebe za tz na anajijua....sasa jipe shugli pumbavuu mkubwa ww...unangojewa kule Tandale na wenzako..
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
mwache namleta kwa karibu.....ili nikimzoom ....aumie vizuriPunguza hasira budaa😀😀😀😀😀
acha kuwa na mapepo hayo mandinga tusha move huko......na tuliwararua....nafikiri wewe waishi kuzimu na haujui chochote kinacho happen......[emoji15] [emoji23] [emoji23] [emoji23] pole sana mshamba wa mwakahuna hoja wewe sio uwongo....plate no. ndio umeona tu...lol! leta supercars za kitz...plate number kaachie watoto kule wajadili....unless huna hoja...
achana naye huyo jamaa ni chizi tena mwenye uchokoraa pale nairobi niachie mimi....Issue ni kwamba how can you have expensive car na uandike number kwa mkono , hakuna computerize system za kutengeneza izo number
spensa_e
kuwa na akili yaani wewe hata haujielewi.....stupidkuna oparesheni spesheli imeanzishwa ya wanajeshi wa kenya kule Boni forest... hio pia ilianza miaka 3 iliyopita? Google mambo bro...ignorance is very unattractive...
presidential escort for Kenyatta...
unaturudisha nyuma .....nahisi akili yako ni ya mgandopresidential escort for Kenyatta...
yaani huyo ni mshamba kwelikweliKwikwikwikwi, yaani wewe ndio mshamba wa kwanza duniani. Naona wivu unazidi kukuua. We made for Tanzanians na ziada tunauza nje. Kwikwikwikwi.
Ninakuonesha all about made in Tanzania unatakiwa uwe mpole nitakuletea na nguo zinazotengenezwa TZ tunauza kwenu. Kile kipindi cha kenye kimeshapitwa na wakati sasa hivi ni new generation kuwa mpole wakati nakudunga sindano.
ujue nimegundua kuwa wakenya wengi hawaebdi nawakati ni wameganda yaaani fikra zao wanajua kama tanzania haina chochote.....Jamaa wanaumia sana wakiona maendeleo yetu. Sijui kwa nini. Ngoja sasa hivi nawaonesha made in Tanzania tu mpaka wachanganyikiwe.