Geza Ulole
Platinum Member
- Oct 31, 2009
- 76,199
- 107,799
Inakusumbua eeh [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Dar nikama mtu ako na Nguo moja tu nzuri habadilishi kila siku this building just diffrent angles wah huruma nairobi there are several places to make nice views hata sahii I dont know the face of nairobi. Kitambo ilikuanga kicc
kampuni imeuzwa imebadilika jinahuku Tanzania!
Umeanza kuleta clinics hehe
Mediheal parklands
🤣 🤣 🤣 Umeanza kutuletea majengo. Leo lazima ukoma kutujuaMediheal parklandsView attachment 1844992leta full hospitals like the above si clinic imekomboa rooms za chini tu
Nioneshe SGR Kenya nicheke [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Unajua maana ya Gina sgr? Kasome kitabu nanii
Huyu mbwa ni mwizi wa kiwango cha SGR, km hospitali zimeisha Kunyaland si uwache hii battle kuliko kuiba za watu [emoji116][emoji116][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Wacha kelele... kelele tu tunafaa kusikia ni ya hospitali
St Mary's Mission Hospital
View attachment 1845019View attachment 1845020View attachment 1845021View attachment 1845022View attachment 1845023View attachment 1845024
Nimeshakupiga bomb mzee. In short Nairobi Kwa Dar ni zero kubwa 🤣 🤣🤣
95% ya hospital alizopost humu hazipo Kenya, kwahiyo Venus Star unajichosha kuendelea kuweka hospital za Tz mana tumeshinda mda mrefu hii battle, ona hapa huyu mbwa anavyoongopa [emoji116][emoji116][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Wacha kelele... kelele tu tunafaa kusikia ni ya hospitali
St Mary's Mission Hospital
View attachment 1845019View attachment 1845020View attachment 1845021View attachment 1845022View attachment 1845023View attachment 1845024
Tayari tumeshanyonga mtu. Ukiona mtu anahaha hivyo ujue kwisha habari yake 🤣 🤣🤣Huyu mbwa ni mwizi wa kiwango cha SGR, km hospitali zimeisha Kunyaland si uwache hii battle kuliko kuiba za watu [emoji116][emoji116][emoji1787][emoji1787][emoji1787]View attachment 1845059View attachment 1845060View attachment 1845061View attachment 1845062
Kama zile picha ulipost ni nyumba za watu wa kawaida, hizi hapa ni ya watu wa class gani?Sasa tuweke makazi ya nairobian wa kawaida?[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]