Wewe Komora kwa vile umezaliwa Kisauni Mombas angalau unajua kiswahili ila hzi mbwa coco nyingine za Kenya kiswahili ilikuwa mbofu mbofu sana. Hata hivyo hongera kwa kuwa na multiple JF IDs.Nani hajui kiswahili birthplace yake ni modern day kenya.
Sasa mbona waMarekani wanataka kuja Bongo na sio huko kwao KnyalandMama afanye mpango aongeze dreamliner,wakunya siku hizi huko yt wanajipigia chapuo direct flight ya jfk to dar maana wamarekani weusi wanazidi kumiminika ndani TZ,
View attachment 1817673
Hehehehee kwenye Economics kuna kitu kinaitwa Opportunity cost [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Sasa mbona waMarekani wanataka kuja Bongo na sio huko kwao Knyaland
Ni waongo sana, wanakesha wakipost picha za uongo, mfano mtu anakaza misuli ya mku..ndu akisema hapa ni Tz, hata ukimuelewesha hataki kuelewa, eti hapa ni Tz [emoji116][emoji116][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Wakunya tuwe nao makini wanaiba sana picha za watu
Kunyaland na slums zile akutake nani!bongo wamarekani wamejaa moro,kilimanjaro,arusha,dar ndio wa kumwaga,TZ peaceful country bro,hata hao wakunya wanaoleta unaa humu jf wanawish sana wangekua wabongoSasa mbona waMarekani wanataka kuja Bongo na sio huko kwao Knyaland
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Vipi umeridhika?[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]View attachment 1817558View attachment 1817560View attachment 1817561View attachment 1817562
Hapa hakuna kitu wataongopa, tukiwa bize tuna wazoom tu ila tukipata muda km hivi tunawa expose zen wanakaa kimya, hakuna mkunya ataongopa humu ndani [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Niliwauliza hawa wakakosa majibu...
Kuingia afcon ujue ni pesa tu ππ alaf mpira tanzania ndio biashara yenye pesa nyingi kuliko nchi zote za east africa combined na derby ya simba na yanga ni derby kubwa ya tatu africa take it or leave itSijui, chenye najua ni records tunazovunja huku, na dunia nzima inajua hilo, wacha hata nyinyi! π€£ π€£ π€£ π€£
Vitu vya kawaida sana nakushangaa weweπ€£Hamna lolote, ππππ hizo! Hawa wenyu hata gari wanaweza kununua? π π π π π π π π
View attachment 1816932
Sasa ukiambiwa hamna vita mumepigana unakasirika nn?? Mambo ya albino na vita ni wapi na wapi ??ππππHamjaacha kula albino, waoga wa kutupwa nyie! Majirani zenyu mmeogopa kutia mguu kuwasaidia, Congo ata ndio vituko, hehe... Njooni Somalia sasa mchinjwe kama kuku, Waganda wale wa Amin sio hawa wa sahi, wana bonge la experience hata wao, mkitoka sparr sahi, mnalizwa hadi kuche... π π π π π