Hutaki kusema kama kisumu imepata traffic light juzi wakat arusha ina hvo vitu over three years backπ π π πWewe acha utopolo, jibu swali, why majirani why??? π π π
Ngoja tuzoom tuone π€£π€£π€£πππ CBD nairobi na dar ni moja tu ππππShukran kwa picha za upandeππ, uhalisia ndo huuπππππ utaskia sijui kijitonyama sijui morroco cbd.View attachment 1810166
Uhehhehe rais mwenyewe mwizi π€£π€£ katia hasara nchi 14b ksh alaf unafurahia ushuzi hapa wakat pesa zimekwenda kwa watu walewale politiciansTanzania munaeza simamisha Mradi wa raisi and file such a petition ama mko colonial era's bado
Hio ndio maana halisi ya concrete jungle hio mutafika 2100 musijali kwanza fyekeni ile misitu ambayo ni nusu ya area yote nairobi mujenge π€£π€£π€£π€£ mutoe wale slum dwellers 2.5m from kibera slumI'm hoping we don't reach this level, not in a bad way. No single space.
Zinafanya kazi, full time? Ama ni vile imeelezwa kwa ile picha? π π πHutaki kusema kama kisumu imepata traffic light juzi wakat arusha ina hvo vitu over three years backπ π π π
Zinafanya kazi au inafanya kazi ?? Mbona sikuelewπ€£π€£π€£ zi? Maana yake ni nyingiZinafanya kazi, full time? Ama ni vile imeelezwa kwa ile picha? π π π
Kamwambie akukopeshe, inaonekana huna kitu, mbona machungu hayo? π π π πUhehhehe rais mwenyewe mwizi π€£π€£ katia hasara nchi 14b ksh alaf unafurahia ushuzi hapa wakat pesa zimekwenda kwa watu walewale politicians
Oh, kumbe ni moja, sikujua! ππΎββοΈπ¬Zinafanya kazi au inafanya kazi ?? Mbona sikuelewπ€£π€£π€£ zi? Maana yake ni nyingi
Pole sana π€£π€£ kisumu ina traffic light moja wakat arusha zipo zaidi ya 7πππOh, kumbe ni moja, sikujua! ππΎββοΈπ¬
Tunaongelea Arusha, umesema tayari iko na moja, Ishaisha hiyo, nimejua sasa! π€£ π€£ π€£ π€£ π€£ π€£ π€£ Alafu zazima zima huwa eti??? πPole sana π€£π€£ kisumu ina traffic light moja wakat arusha zipo zaidi ya 7πππ
Kisumu iliwekwa 2019, hiyo ni miaka mingapi kilaza??? π π π π πHutaki kusema kama kisumu imepata traffic light juzi wakat arusha ina hvo vitu over three years backπ π π π
Miaka miwili na mwezi mmoja π€£π€£ traffic light imewekwa 29th may 2019 mpaka leo ni miaka miwili na mwezi mmoja so??ππ Bado unataka kushindana na arusha serious??Kisumu iliwekwa 2019, hiyo ni miaka mingapi kilaza??? π π π π π
Arusha ina traffic light zaidi ya saba π€£π€£πTunaongelea Arusha, umesema tayari iko na moja, Ishaisha hiyo, nimejua sasa! π€£ π€£ π€£ π€£ π€£ π€£ π€£ Alafu zazima zima huwa eti??? π
Pole sana π€£π€£ kisumu ina traffic light moja wakat arusha zipo zaidi ya 7πππ
Mm au akukipeshe wewe upate dream ya kununua plot mjini π€£π€£π€£ kuna mume wa anty yangu kafanya kazi saud arabia 30yrs kaishia kujenga nyumba nje ya kisumu njia ya kwenda maseno university main campus sasa imagine wewe hapo ndoto unayo kweli au unasubiria urithi wa ukooπ π π πKamwambie akukopeshe, inaonekana huna kitu, mbona machungu hayo? π π π π
2 yrs 1mth na 3yrs... Difference 9mths - sasa hapo kuna umbali gani, wacha kuwa fala fala saa zingine, waambie wakuekee hadi ghetto kwako basi, boya kweli! π¬π¬π¬π€£π€£π€£π€£π€£Miaka miwili na mwezi mmoja π€£π€£ traffic light imewekwa 29th may 2019 mpaka leo ni miaka miwili na mwezi mmoja so??ππ Bado unataka kushindana na arusha serious??
Nimekwambia over three years π€£π€£ππ au hujui maana ya over ??2 yrs 1mth na 3yrs... Difference 9mths - sasa hapo kuna umbali gani, wacha kuwa fala fala saa zingine, waambie wakuekee hadi ghetto kwako basi, boya kweli! π¬π¬π¬π€£π€£π€£π€£π€£
Hutaki kusema kama kisumu imepata traffic light juzi wakat arusha ina hvo vitu over three years backπ π π π