Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Oneni sasa nini anatuonesha 🤣🤣🤣
 
Nimeamini akili yako finyu kweli! 🤣 🤣 🤣 Hiyo si ni ile picha ya pale juu? Nimekwambia nitumie post/link ambayo inayoonyesha wakulima wakikaa kwenye Estate za kupewa na mwajiriwa wao! 🤣
Sasa unakataa au unabisha ??
hvi ww unafkiri hapa utanidanganya mm 🤣🤣🤣🤣 hio mada siunaona wenzako wamekaa kimya au hujaelewa
 
Bahati nzuri tunawafahamu nje ndani maana tabia za kikuyu na jaluo huwa hazibadiliki miaka nenda rudi [emoji23][emoji23][emoji23]
Wao wanafkiri dunia ya leo ni ile bado watadanganya na watu wataamini 🤣🤣 hawajui dunia ilipofike hata sokwe huwezi mdanganya
 
Wamejazana na wanawake zao tunawaoa kweli kweli 😀,basi wakunya wanaumia kweli na wivu wao,wana kazi ya kuwainvite tu waende na kunya but jamaa wanawaapuuza 😀

 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…