Wewe acha kuzingua leta reference. Wakenya waongo kweli mnapenda kutoa taarifa za kupika.Mombasa port inaexceed capacity last year 30 million tonnes zilianguka hapa
sent from iPhone 7
Iyo link 2011 22 million tonnes bring the 2016 tonnage handled in mombasaWewe acha kuzingua leta reference. Wakenya waongo kweli mnapenda kutoa taarifa za kupika.
Kilindini Harbour - Wikipedia
2much wakenya waxhaxepah waungien tyu bhamz,aruxha hum inatafuta nn tyena
Iyo link 2011 22 million tonnes bring the 2016 tonnage handled in mombasa
sent from iPhone 7
Mr hivi huyo mzee wa iPhone bwabwa nini?? Mbona anaandika kishoga shoga. Anataka umsaidie nini?? Mwambie aende Mombasa waka mmombase.Hiyo ni kazi yako siyo yangu.
eeehh umeliamxha dude koro ww acha utikixa kinem.......utafil....... Msiban ww tena koma ukomae ulazwe kifudifudi uzoee usiniletee xhombo la K, nyooooooo kama ulijua mie mkenya umekalia kidole cha Kat dondosha lingne nkushushie mchezo ukuzdie univulie nyoooooooooooooo [HASHTAG]#NGOSHA[/HASHTAG]Sijui kwanza umepotea njia. Umetokea wapi na lugha yako yakimakonde. Kamaujui Arusha imetokea wapi basi wewe ni mvivu wakusoma thread inavyo treand. Ludi kaoga alafu tuje. Kenge wewe. Sikunyingie andika lugha inayoeleweka.
Kenya's Mombasa port traffic up 7.5 percent in 2015
last year Mombasa port handled 26 .78 million tonnes. link ndio hiyo
Leta machakos achakukimbia mada nyigine. Arusha inakuenyesha. Kenge weweinfact that was in 2015
we ndo shoga au vipi.....Mr hivi huyo mzee wa iPhone bwabwa nini?? Mbona anaandika kishoga shoga. Anataka umsaidie nini?? Mwambie aende Mombasa waka mmombase.
Leta machakos achakukimbia mada nyigine. Arusha inakuenyesha. Kenge wewe
BothIs this a battle of hotels or a battle of two towns?
Jitahidi kuandika vizuri ueleweke,halafu ni vyema kuchangia kwa weledi na si matusieeehh umeliamxha dude koro ww acha utikixa kinem.......utafil....... Msiban ww tena koma ukomae ulazwe kifudifudi uzoee usiniletee xhombo la K, nyooooooo kama ulijua mie mkenya umekalia kidole cha Kat dondosha lingne nkushushie mchezo ukuzdie univulie nyoooooooooooooo [HASHTAG]#NGOSHA[/HASHTAG]