So umepanic unless ww ndio uwe designer na engineer wa tanroad[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Hata ukitumia macho ya kuzaliwa nayo unaona ngapi ukihesabu🤣🤣🤣👇👇Acha kulazimisha barabara ya six lanes iwe 8 lanes. And if I may ask, who is skyscraper city?
Kibaha highway 8 to 12 lanes 🇹🇿🇹🇿View attachment 1707749
🤣🤣🤣🤣🤣🤣 hasira zimekukamata munaumia kisawasawa hamuamini kama magu anafanya mapinduzi makubwa sanaWhy should I panic because of a road of six lanes? Do you know the number of "six lane" roads we have in Kenya? For Tanzania to get a "8 lane" you will have to wait for the next 10yrs
Hata ukitumia macho ya kuzaliwa nayo unaona ngapi ukihesabu[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji116][emoji116]
Zanzibar is a world known tourist attraction, UNESCO Heritage, with much to offer to the world, and attracring hundred thousands of tourists across the entire globe annually, it has been approved globally for its beauty and attractiveness,99.9% of this area is filled with shacks.
Sijui kinachokuuma ni nini hapo 🤣🤣🤣👇Why should I panic because of a road of six lanes? Do you know the number of "six lane" roads we have in Kenya? For Tanzania to get a "8 lane" you will have to wait for the next 10yrs
Mapinduzi ya nini? Ya kujenga barabara ya 9km for 4 years?[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] hasira zimekukamata munaumia kisawasawa hamuamini kama magu anafanya mapinduzi makubwa sana
Uhehehehehheheheh 🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣 sawa engineer mfugaleZiko sita.
19km 🤣🤣🤣🤣🤣🤣 sio 9km na hio ni phase one inakuja phase two mpaka mlandizi itakua 60kmMapinduzi ya nini? Ya kujenga barabara ya 9km for 4 years?
Usisahau morocco mwenge another 8 to 10lanes 🤣🤣🤣👇👇👇👇👇Mapinduzi ya nini? Ya kujenga barabara ya 9km for 4 years?
Zanzibar is a world known tourist attraction, UNESCO Heritage, with much to offer to the world, and attracring hundred thousands of tourists across the entire globe annually, it has been approved globally for its beauty and attractiveness,
Then here comes a random monkey minded kenyan saying so,
Who are you by the way? Are you among those who can afford a night in Zanzibar? guess the answer is NO,
what do you do to ensure your life moving? Do you have a family? or parents? Are you orphaned? How do you survive?
What is your level of education poor boy?
Barabara ni six lanes. Nyinyi mnaishi maisha ya kudanganywa, juzi mlidanganywa kuwa hamna corona Tanzania mkakubali, saa mnalia ndani ya blanketi after kutafunwa na the same corona.Sijui kinachokuuma ni nini hapo [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji116]
Uhehehehhehehehhehe 🤣🤣🤣🤣🤣 maumivu hayatakusaidia kwasababu inajengwa na pesa za watanzania 8 to 12 lanes na hakuna mkopo na inajengwa na kampuni ya tanzania estim constructionBarabara ni six lanes. Nyinyi mnaishi maisha ya kudanganywa, juzi mlidanganywa kuwa hamna corona Tanzania mkakubali, saa mnalia ndani ya blanketi after kutafunwa na the same corona.
Watu wanajenga 27km within months wakati wachawi kama nyinyi mnashangilia kujenga barabara ya 9km for four years. Can't see that your brain is rotten?19km [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] sio 9km na hio ni phase one inakuja phase two mpaka mlandizi itakua 60km
Kwani kila siku anaposema tuchukue tahadhari wewe hua unamuelewa vipi?? So kila anaekufa sasa hvi ni corona kwa vile watu wameanza kufa mwaka jana miaka iliopita vifo havikuwepo maradhi hayakuwepo😀😀Barabara ni six lanes. Nyinyi mnaishi maisha ya kudanganywa, juzi mlidanganywa kuwa hamna corona Tanzania mkakubali, saa mnalia ndani ya blanketi after kutafunwa na the same corona.
Watu wanajenga au wachina wanajenga 🤣🤣🤣🤣 alaf end of the day mchina anakusanya kodi yake miaka 30 najua utakua unamjukuu wakat huo au nasema urongooWatu wanajenga 27km within months wakati wachawi kama nyinyi mnashangilia kujenga barabara ya 9km for four years. Can't see that your brain is rotten?
Correction please. Inajengwa na kampuni ya wahindi na pesa ya ujenzi are from donations and grants. Nobody is willing to give you loans cause you can't pay them.Uhehehehhehehehhehe [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] maumivu hayatakusaidia kwasababu inajengwa na pesa za watanzania 8 to 12 lanes na hakuna mkopo na inajengwa na kampuni ya tanzania estim construction
Sema tu wazi wachina wanajenga kwa pesa yao na wataimiliki kwa miaka 30 wakat huo ww huweZi hata kutembea 🤣🤣🤣🤣 ila mchina banaWatu wanajenga 27km within months wakati wachawi kama nyinyi mnashangilia kujenga barabara ya 9km for four years. Can't see that your brain is rotten?
Inajengwa na kampuni ya tanzania inaitwa estim construction na haina mkopo wala grant ukipata mkopo wake nitag nifunge acc jamii forum 🤣🤣🤣🤣🤣Correction please. Inajengwa na kampuni ya wahindi na pesa ya ujenzi are from donations and grants. Nobody is willing to give you loans cause you can't pay them.
See this fool,Sasa unapiga nduru just because I said that 99% of Zanzibar is made of Shacks? Which of course is true. It's the same shacks that recently collapsed on tourists and it's also the same shacks that tourist are complaining that are filled with bedbugs. Have you ever asked yourself why tourist who visit Zanzibar never come back?