Please spare us your stupidity.AMREF wana hospitals walizoingia nazo mikataba kibao za Tanzania, Kwahiyo wakisema hivyo ina maana evacuations zote ni kati ya Tanzania na Kenya tu? Na hiyo taarifa haiongelei Tanzania wala Kenya pekee Bali AMREF mission yote
Ndio mara ya kwanza ndege kutoka Kenya kuja Tanzania? Mbona ninyi washamba sana, Aga Khan Hospital za Tanzania na Kenya zina cooperation na hayo ni mambo ya kawaida
Hahahaha pedestrian confirmation
Hizo sio ndege za abiria. Hizo ni ndege za AMREF that deals with evacuating covid patients from Tanzania to Kenya.Ndio mara ya kwanza ndege kutoka Kenya kuja Tanzania? Mbona ninyi washamba sana, Aga Khan Hospital za Tanzania na Kenya zina cooperation na hayo ni mambo ya kawaida
Hahahaha pedestrian confirmation
Hahahaha pedestrian confirmation
unataka ukawauwe kabisa[emoji1][emoji1]Naona safari ya Nairobery itakua sooner than expected nikipata mda ntaenda mwenyewe kwenye ground nione miradi Yao imefikia wapi[emoji846]au ni kelele humu ndani[emoji846]kama Barabara zao ziko well maintained au VP tuombe uzima humu ndani mpaka pachimbike namalizia training kwanza[emoji116][emoji116][emoji116]
Yaani baada ya Ku post kuhusu safari yangu nashangaa humu ndani kimya🙂imeshakua taabu🙂unataka ukawauwe kabisa[emoji1][emoji1]
Ziwe hata za wanyama, swali ndio mara ya kwanza?Hizo sio ndege za abiria. Hizo ni ndege za AMREF that deals with evacuating covid patients from Tanzania to Kenya.
View attachment 1705364
Tanzania sio ya kwanza duniani kupata Corona so sioni mpya hapo, kiongozi wenu wa BBI kafa juzi na Corona na wakenya wengine kwa in thousands
huwa wanasemaga humu kuwa hatujawahi fika nairobi huwa tunaiona kwa picha tu,,,,Yaani baada ya Ku post kuhusu safari yangu nashangaa humu ndani kimya[emoji846]imeshakua taabu[emoji846]
Kweli Sana mkuu mfano Mimi nimebaatika kutembelea nchi kadhaa hususan afrika hii Kwanza jirani zetu hapa nimefika uvira congo, Bujumbura sehemu inayoitwa kajaga,kigali bugesera cha ajabu Kampala ndo sijafika kwenye nchi za Africa mashariki waulize sasa jirani zetu kama hata wametoka nje ya Nairobi kabisa wakafika hata lodwar au garissa🙂wakiendaga mbali ni Nakuru ,thika,Muranga mpaka Mombasa🙂🙂huwa wanasemaga humu kuwa hatujawahi fika nairobi huwa tunaiona kwa picha tu,,,,
siku ya kwanza kuna chief anaitwa kadoda akawashow kuwa kenya kafika kwa evidence zote,,,
baada ya mda ichiboi naye akapigilia pin za kutosha kwa mombasa na nairobi hadi passport zikaonyeshwa ..
siku nyingine namimi nikawaonyesha hapa,,,,
ila wao wanaishia maneno tu,kwenye hili jukwaa hakuna mkenya hata mmoja ambaye amewahibkufika dar,asilimia kubwa ni waropokaji tu na hawana uwezo wa kuja dar coz maisha yao ni msbovu hawana pesa za matembezi,niwakuishia huko huko walipo[emoji1787]
Akili yako iko sawa kweli? People are traveling to Oslo and yet you are here celebrating about going to Bujumbura.Kweli Sana mkuu mfano Mimi nimebaatika kutembelea nchi kadhaa hususan afrika hii Kwanza jirani zetu hapa nimefika uvira congo, Bujumbura sehemu inayoitwa kajaga,kigali bugesera cha ajabu Kampala ndo sijafika kwenye nchi za Africa mashariki waulize sasa jirani zetu kama hata wametoka nje ya Nairobi kabisa wakafika hata lodwar au garissa[emoji846]wakiendaga mbali ni Nakuru ,thika,Muranga mpaka Mombasa[emoji846][emoji846]
Ehee wakwenda Oslo VP Hali ya hewa huko imekaaje? Kweli mikenya huaga inashangaza Sana🙂 kabla hujanunua gari mtu unaanzia bicycle 🙂Akili yako iko sawa kweli? People are traveling to Oslo and yet you are here celebrating about going to Bujumbura.