Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Wamekuwekea na picha? Jukwaa la siasa hilo mpuuzi ww [emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]
 
Anakera kinoma, anatoka nje ya mada.
Pole bro, kumbe umekerwa!, hii thread ili derail kitambo sana [emoji28][emoji28][emoji23], nyie ndio mliteleza sehemu if u go back., sasa imekua habari na hoja mchanganyiko., ukweli wakati mwingine pia unakera. Have a good day, usilie lie pia na wewe[emoji28][emoji23][emoji23]
 
Kule Russia mlifunzwa research methods kweli?, Nielezee how data in official reports are collected, Who are the likely sources in this context? What are the tools of data collection?., then tutaongea.,[emoji23][emoji23]
Naona upo mwalimu wa Geography [emoji3][emoji3][emoji3]
 
Wamekuwekea na picha? Jukwaa la siasa hilo mpuuzi ww [emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]
Issue haikua ni jukwa ipi, ata ingekua ya michezo ni sawa tu, issue ni kilichokua kinajadiliwa, no response whatsoever! So relax, tuyaache hayo,.
Sasa wewe rudisha thread iwe laini, between Dar vs Nairobi., nipe progress ya projects za Dar so far 2021.., Kama unataka discussion sambamba am all here...
 
Shauri yako. Battle imekushinda.
 
Shauri yako. Battle imekushinda.
Sasa matusi ya nini una edit my response ndio ufaidike vipi? Unaumwa kweli, umeshindwa kabisa, hauna lolote, ona unavyojiaibisha? wewe ni aibu kwa wazazi wako na among the right thinking citizens wa tanzania., Ukikosa jibu kwa hoja fyata ama pita kimya kimya., Unateseka kweli, pole wacha kulia lia [emoji23][emoji28][emoji28],
 
I wish unge pick some of the responses yenye facts kisha ukakanusha na facts against what they alleged., anyway I know your reasoning kabisaa, hapa hamuwezi dhubutu, u can't fight and win against facts. Tuendelee na Nai vs Dar tu[emoji23][emoji23][emoji28].,,.,
 
Copper ipo nyingi sana Tanzania

USES OF COPPER
 
Hiyo ni dalili ya kushindwa. Wameishia cha kuongea sasa anataka kuharibu thread. Hiyo ndiyo njia pekee kwa sasa wamebaki nayo. Wewe subiri nitamnyoosha.
Jinyooshe kwanza you crooked idiot [emoji23][emoji28][emoji28][emoji23], umejawa na utoto sana!!keep off me completely, wewe nime ku write off kabisa, hauna mental frame to reason straight., leo nimekudharau kweli, your stupidity imejionyesha kikamilifu[emoji28], yani ukishindwa kujibu unatoa matusi na kulia lia tu.,
Grow up man, uwache utoto. Am done with you, get your small size.
 
Na we nenda kapinge hoja zao kw data
 
Hey. Unatuharibia thread. Kama umeshindwa kujadili kaa kimya. Tutakushitaki kwa mod upigwe ban.
Apigee ban kisa nini[emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Endelea Yosef Festo hakuna cha ban wala doko lake ban..

Wape vitu wapuuzi hawa, wal wanafikiria kila mtu bongo ni mnenguaji km wao[emoji1787][emoji1787]
Venus Star mod wakimpiga ban huyu kijana basi watakua ni vichaa wa hali ya juu sana, vile vile na wao watakua wanenguaji tu
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…