wapi ile picha yenu muko china munafanya shopping ya train?ππππleta official source
wapi ile picha yenu muko china munafanya shopping ya train?
sisi tunapambana na ufisadi ndio maana unaona tunatibua madudu
ndio hivi hapa wameletewa pale dar port lakini wanavikana...hehheee..ichoboy hebu tujuze kulikoni huko
kwan akili yako unafkiri hzo ndio SGR train ππππππ SGR iko jikoni tuliza mshonowapi ile picha yenu muko china munafanya shopping ya train?
hahaa...yani hivi vichwa vilijileta vyenyewe,vikajipaka hizo rangi za tanzania vyenyewe.vikubalini tu ama mnaogopa tutawacheka nivibovusisi tunapambana na ufisadi ndio maana unaona tunatibua madudu
hamna mtu amesema nivya sgr...apo unakurupuka mwenyewekwan akili yako unafkiri hzo ndio SGR train ππππππ
hizo ndio train tunazotumia now
nilitaka aniletee zile picha za bullet train walipiga screenshot fb. walituringishia hapa mda mrefu sana π π π
ndio hivi hapa wameletewa pale dar port lakini wanavikana...hehheee..ichoboy hebu tujuze kulikoni huko
katika akili yako usifkiri hio ndio SGR maana usije anza kujidanganyahahaa...yani hivi vichwa vilijileta vyenyewe,vikajipaka hizo rangi za tanzania vyenyewe.vikubalini tu ama mnaogopa tutawacheka nivibovu
tuliza mshono sasa ndio tunapambana na waliozileta na wameambiwa wazirudishe zilipotokahamna mtu amesema nivya sgr...apo unakurupuka mwenyewe
heheee...nnani kama si TRL sasa.vikubalini tutuliza mshono sasa ndio tunapambana na waliozileta na wameambiwa wazirudishe zilipotoka
naona unajipa matumaini kwamba hzo ndio SGR hahahah umepotea SGR ni moto mwenginenilitaka aniletee zile picha za bullet train walipiga screenshot fb. walituringishia hapa mda mrefu sana π π π
wamekataa hawaja order magufuli kasema virudi vilipotoka ndio tunavopambana na mafisadiheheee...nnani kama si TRL sasa.vikubalini tu
yani nchi yenu inavituko kwa kweli......havirudi popote ivo vichwa.mtakomaa navyo hadi mviuze vyuma chakavu.haiwezekani vilijinunua vyenyewe.ni vyenu...heheewamekataa hawaja order magufuli kasema virudi vilipotoka ndio tunavopambana na mafisadi
Hzi ndio SGR za Tanzania wala usijipe hope kabisa οΏΌοΏΌοΏΌοΏΌοΏΌοΏΌπππππnilitaka aniletee zile picha za bullet train walipiga screenshot fb. walituringishia hapa mda mrefu sana π π π
ila vituko hatuwashindi nyie daraja kabla halijafunguliwa linavunjikaππππππ..sigiriyani nchi yenu inavituko kwa kweli......havirudi popote ivo vichwa.mtakomaa navyo hadi mviuze vyuma chakavu.haiwezekani vilijinunua vyenyewe.ni vyenu...hehee
Hii hapa network ya Railway Tanzania. Uganda watatumia Tanga Port. Mtakoma mwaka huu.nilitaka aniletee zile picha za bullet train walipiga screenshot fb. walituringishia hapa mda mrefu sana π π π
Hii hapa network ya Railway Tanzania. Uganda watatumia Tanga Port. Mtakoma mwaka huu.nilitaka aniletee zile picha za bullet train walipiga screenshot fb. walituringishia hapa mda mrefu sana π π π
ushaanza kuhepesha mada...rudi huko kwenye vichwaila vituko hatuwashindi nyie daraja kabla halijafunguliwa linavunjikaππππππ..sigiri
huyo ndio magufuli amri moja tu na ameagiza na sasa wanatenda
aise nchi takriban 7 zimekaa kiutamu πππππππHii hapa network ya Railway Tanzania. Uganda watatumia Tanga Port. Mtakoma mwaka huu.
View attachment 535276