Nafanya bizz pia nmeajiriwa...okey ntafuatiliahavent u come across profits and losses reports of different sectors tuusan??., where for instance one bank like KCB returns inafunika like two to three or even more at some period leading companies in TZ and Ghana in profits., prove me wrong., wewe mwana biashara, hope u follow business news, do you watch CNBC news, especially CNBC Africa kwa DSTV?, they do analysis ya business across Africa, mostly major economies TZ ikiwa, kuna news ya east Africa, when u watch utaona results ya performance in different sectors and who is king.,
Alafu acha kuongea kama unaongea na watot bwana, kwaiyo uchumi wa nchi uyumbe ila GDP ibaki stable?[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Sasa south Africa vile kila kitu kimesambaratika kwa sasa GDP yao ya around $350B haipo?, ama Nigeria na negative growth $400B imepotea?., na Angola je? Unaelewa economics kweli?, [emoji23][emoji23][emoji23] kunywa bro[emoji898][emoji898][emoji898][emoji898]
Wacha kujitia wazimu kenya ilisha yumba kabla ya corona ....unajidanganya km mtot kuridhisha nafsi yako[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji23][emoji23][emoji23]Major factor was covid19 lockdown., but now tumerudi, kazi inaendelea licha ya siasa, si unajua sisi tunapiganga kelele tukifanya kazi., evidence tutawaonyesha.,
Hizo propaganda zenu zilifanya kazi zamani nowadays we don't give f**k hadi mtu wa chini kbs anawadharau wakenya,kwanza mna tabia za kike,usnitch, Halafu sisi na masnitch hata hatuendani,mnapenda kuabudu miungu mtu sana....nchi inaendeshwa kiujanja ujanja.Bado kuna wazungu wanawasaidia sadia mkiachwa peke yenu nyinyi wallah mtapigwa paipu mchana kweupeeee.Mimba juu.Tutaona mahali mnaenda, TZ has weak structures, hafifu sana ndio maana nchi hamkufunga na bado mko same same place., issue noma sana TZ ni mental frame, mpo mpo tu., hamjui kuchangamkia fursa., just observe your residents mitaani, Tanzania!@ Tanzania! Tanzania! ata ukijificha na excuses za Kenya za kwenu ni balaa! propaganda imewapumbaza kiasi., 😂 😂
Unawashwa washwa wewe sio bure.Mambo vipi kitinda mimba, mtoto wa kumi na mbili katika familia ya kutoka nchi kubwa
Maneno mengi yakujijitetea ushuzi mtupu ww kubali tu kwa sasa muna hali mbaya just simple and clear 🤣🤣🤣🤣🤣Recession happens in nations and business due to many unforeseen factors apart from deliberate recklessness, na kuna kuchomoka pia, what matters is what structures do you have? wewe ulisema ni mwana biashara natumai unaelewa sitatumia nguvu nyingi hapa., Kenya has well established economic structures, hatufanyi pata potea.,
Munasingizia covid wakat kenya imeanza kufa kabla ya covid acha maneno ya kanga wewe😅😅😅Major factor was covid19 lockdown., but now tumerudi, kazi inaendelea licha ya siasa, si unajua sisi tunapiganga kelele tukifanya kazi., evidence tutawaonyesha.,
Hali mbaya ipi hyo na km biashara zinaendelea km kawaida[emoji23][emoji23]Maneno mengi yakujijitetea ushuzi mtupu ww kubali tu kwa sasa muna hali mbaya just simple and clear [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Kwn ukiwa na range alafu uyumbe kifedha value ya ile range nayo itashuka[emoji23][emoji23]Alafu acha kuongea kama unaongea na watot bwana, kwaiyo uchumi wa nchi uyumbe ila GDP ibaki stable?[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Rudi ukasome upya ww njia ya kupata GDP...Km ni mchumi basi uchwara
Hata sisi tunaona 🤣🤣🤣👇👇👇👇Hali mbaya ipi hyo na km biashara zinaendelea km kawaida[emoji23][emoji23]
Sai tofauti ya kenya na tz ni curfew tu lkn maisha bado ni yale yale ya kawaida km zamani
Bwahahaha!!niwashe vipi na wakati katika nchi kubwa kubwa watoto kumi kw kila mama ndio average[emoji23][emoji23]Unawashwa washwa wewe sio bure.
Kwmb upuuzi wote serikali na wananchi wa Kenya wanafanya na bado mbaki palepale kwamba Mungu babaenu au sio.Kwn ukiwa na range alafu uyumbe kifedha value ya ile range nayo itashuka[emoji23][emoji23]
We mpuuzi sana, GDP sio km vile mnavyofikiria nyie na wala haishuki kihvo km unavyofikiria we boya
Hivi Kenya kuna curfew au usanii wa curfew ya uhuru!Hali mbaya ipi hyo na km biashara zinaendelea km kawaida[emoji23][emoji23]
Sai tofauti ya kenya na tz ni curfew tu lkn maisha bado ni yale yale ya kawaida km zamani
Kataa mpka ukafe ukitaka lkn ukitoa curfew kenya maisha yanaendelea km kawaidi mbishiHata sisi tunaona [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116] View attachment 1689021
Kwn GDP ni ya serekali, hivi nyie mnasomea uchumi wapi..Kwmb upuuzi wote serikali na wananchi wa Kenya wanafanya na bado mbaki palepale kwamba Mungu babaenu au sio.
Maisha yaendelee wakat ajira hakuna three times of tanzania and uganda alaf boga liko ikulu linazidi kuua nchi🤣🤣🤣🤣Kataa mpka ukafe ukitaka lkn ukitia curfew kenya maisha yanaendelea km kawaidi mbishi
Waache results will scream at their faces utaona vile wanapotea ama kutafuta vijisababu, for now watu wamechangamka deadly., nikupanda by end of 2021 utaona 😂 😂 😂Hali mbaya ipi hyo na km biashara zinaendelea km kawaida[emoji23][emoji23]
Sai tofauti ya kenya na tz ni curfew tu lkn maisha bado ni yale yale ya kawaida km zamani
Hivi Kenya kuna curfew au usanii wa curfew ya uhuru!