Soma hapa muone mulivokua mafala 🤣🤣👇Mwarabu Koko product of rape kaa kutulia sijauliza kabla😆😆😆😆 huyo cunt mwenzako amesema atapost Kq ceo sasa kapotea
😛😛
Sebastian humtaki leo 🤣🤣🤣 mzungu kalipwa pesa kibao na hasara juuu
Mswahili mwenzenu kaingia na mshahara wamekata😁😁😁😁 alaf wanapendana hawa
Eeee..waache wafanye kazi ndege zijae vizuri..Hahahhaha wachina wamechukua ajira za wakenya kila kona [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] ohh sisi nye nye nye tumesoma, huwez ukawa msomu alaf ukawa mjinga View attachment 1685815
Umeshachanyikiwa[emoji23][emoji23]Mbona unakimbia, hutchomoki hapa, [emoji28][emoji28][emoji28][emoji28]
pointless[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Eeee..waache wafanye kazi ndege zijae vizuri..
Pilots wangelikua wakichina hapo sasa, hyo ni strategy..
Si wewe ndio humtaki huyu wa sasa ukasema kabla ya huyo alikua nani..Sebastian humtaki leo [emoji1787][emoji1787][emoji1787] mzungu kalipwa pesa kibao na hasara juuu
Mswahili mwenzenu kaingia na mshahara wamekata[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16] alaf wanapendana hawa
🤣🤣🤣🤣🤣 alaf mwisho wa sikuEeee..waache wafanye kazi ndege zijae vizuri..
Pilots wangelikua wakichina hapo sasa, hyo ni strategy..
🤣🤣🤣🤣 kwann mzungu alipwe mapesa kibao na hasara juu wakat mwenzenu kaanza kazi munamkata mshahara kwa kiwango kikubwa hvo kuna shida gani ??😅😅😅Si wewe ndio humtaki huyu wa sasa ukasema kabla ya huyo alikua nani..
Sasa na mie nakupiga vile vile kuhusu kabla ya huyo...
Tatizo mwenzangu umeanza kulia mapema
Twende taratibu, tutafika tu
Mzungu anakaba KQ na safaricom dadeq
Naona umebadilisha gear angani pimbi wewe, CEO ni mkenya mweusi Allan Kivaluka
Kwaisah😂😂hapo haijitoiWenzetu wakwapi bado wanashughulikia BBi ya kenyatta🤣🤣🤣🤣
Kajiunge al shabab ndio mtaelewa vizuri kuhusu hayo yoteMbona kama bongo movie alafu huyo na mask ya shumileta VP?[emoji846]
Bonge la strategy hilo, china is a big lucrative markets KQ is trying to win the hearts of Chinese passengers. Kudos to KQEeee..waache wafanye kazi ndege zijae vizuri..
Pilots wangelikua wakichina hapo sasa, hyo ni strategy..
Mimi mama watoto wangu ni Asian descend...Labda nikiuleweshe kitu kimoja kwetu muhindi/Asians ni watu wa kawaida tu bro wengi wamezaliwa Tanzania na wengi walipata uraia wa Tanzania zamani Sana,mfano miji yote Tanzania utakuta wahindi au Asians wanakaa maisha ya kawaida tu kama vile mbongo tofauti na nyinyi majirani zetu whereby mitaa kama vile pangani, parklands,grogon etc ni mitaa ya Asians ambao wamijitenga na hawataki kugusana na ngozi nyeusi ndo unakuta bongo muhindi anapanda mwendo Kasi au daladala kama mtu WA kawaida[emoji846]
Mwarabu mwitu aka jichoboy Allan Kivaluka humtaki tena 😄😄😄🤣 rape babies kama wewe mnashida sana. Hapa humuokoi ndugu yako amejiingiza cha kike eti " bado sijapost CEO wa Kq" kumbavu sana yeye.Soma hapa muone mulivokua mafala 🤣🤣👇
Mpuuzi hyo, yani yeye anataka tujaze wabantu hapo wakakenuliane meno tu hapo...Bonge la strategy hilo, china is a big lucrative markets KQ is trying to win the hearts of Chinese passengers. Kudos to KQ
Are you sure? Unataka nikuumbue mbele ya watu? Yaani huijui Kenya wewe jamaa. Naweza kukuprove wrong saa hii. KQ imewahi kuwa na financial director mwafrika.KQ haijawahi kuwa na financial controller Mkenya siku zote amekua Mzungu! wakenya ni wezi hawaaminiki!