π π π Dah yaani inashangaza namna wanavyowaabudu wachina saivi, shirika lote wamewaachiaWao wakiona mtu mweupe ni sawa wamemuona Mungu
mkenya akiolewa na mzungu hua anajihisi kaolewa na malaika wana ujinga hao watu waone hvi ππππ
Mi pia nakupa pongezi la kusema watu wengine hawajengi ujaluoni, yani we bingwa sana kuhusu hyo sekta ya kutangawazia watu hilo pingamizi la mtu wa nje kutojenga kisumu[emoji23][emoji23]We kweli bingwa wa kuishia mitini,kama ndo style yako yakukwepa maswali kweli bingwa Sana nakupa pongezi basi Bora nikuupuze hata Mie[emoji846]
Kabla ya sebasian alikua nani vile[emoji2960]Kabla ya huyu allan kilavuka alikuwepo sebastian mikosz au nasema urongooo[emoji1787][emoji1787]
Unaonaje tumjadili kwanza huyu Mr new chairman?Oya Post huyo ceo wa KQ nasubiri
Mwarabu Koko product of rape kaa kutulia sijauliza kablaππππ huyo cunt mwenzako amesema atapost Kq ceo sasa kapoteaKabla ya huyu allan kilavuka alikuwepo sebastian mikosz au nasema urongoooπ€£π€£
Tumegongana π πnikutakie siku njemaView attachment 1685808View attachment 1685809
Twende taratibu, tutafika tuMwarabu Koko product of rape kaa kutulia sijauliza kablaππππ huyo cunt mwenzako amesema atapost Kq ceo sasa kapotea
ππ
Bado sitaamini hadi mlete official source ya habari. Hii lazima tuifanyie uchunguzi zaidi
Mbona wasiishi kabla na baada ya uchaguzi Bila kero yeyote Ile?tumerudi palepale kwamba nyie ni wanafik wa kisirisiriπ ukabila huwez kuisha Kenya mpaka imam Mahdi anazaliwaπMi pia nakupa pongezi la kusema watu wengine hawajengi ujaluoni, yani we bingwa sana kuhusu hyo sekta ya kutangawazia watu hilo pingamizi la mtu wa nje kutojenga kisumu[emoji23][emoji23]
Kikuyu in kisumu, wanaishi kw furaha ila uchaguzi tu ndio huwatia tumbo joto ila ukiisha jamaa wanaendelea kufanya yao..
So ninapokwambia wewe ni mzee wa kijiweni huaga nishakupuuza kitambo, nafhani umenisoma sasa
Eeeee!!tumetudi pale pale ya kwamba watu hawajengi ujaluoni[emoji23][emoji23]Mbona wasiishi kabla na baada ya uchaguzi Bila kero yeyote Ile?tumerudi palepale kwamba nyie ni wanafik wa kisirisiri[emoji846] ukabila huwez kuisha Kenya mpaka imam Mahdi anazaliwa[emoji846]
Mbona unakimbia, hutchomoki hapa, π π π πKw watanzania wanaotaka kujiunga al shabab mnapewa salamu na hawa wajuba, makutano ni kule kule tu...
Tony254 sai ni kubaya yani hyo show of forces tayari kuna wengine wana withdraw na kurudi makwao..
Sai watabaki kuchimba IEDs tu wala hawatothubutu tena kuingia battle na hawa wanaume
Sebastian humtaki leo π€£π€£π€£ mzungu kalipwa pesa kibao na hasara juuuKabla ya sebasian alikua nani vile[emoji2960]
Mbona kama bongo movie alafu huyo na mask ya shumileta VP?πKw watanzania wanaotaka kujiunga al shabab mnapewa salamu na hawa wajuba, makutano ni kule kule tu...
Tony254 sai ni kubaya yani hyo show of forces tayari kuna wengine wana withdraw na kurudi makwao..
Sai watabaki kuchimba IEDs tu wala hawatothubutu tena kuingia battle na hawa wanaume
hii kitu gani sasa,,mpo timamu kweli[emoji1787][emoji1787][emoji4][emoji4][emoji4][emoji4]Kw watanzania wanaotaka kujiunga al shabab mnapewa salamu na hawa wajuba, makutano ni kule kule tu...
Tony254 sai ni kubaya yani hyo show of forces tayari kuna wengine wana withdraw na kurudi makwao..
Sai watabaki kuchimba IEDs tu wala hawatothubutu tena kuingia battle na hawa wanaume