Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Mbona sioni daktari mtanzania hapo?[emoji23][emoji23][emoji1787][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]View attachment 1672740View attachment 1672739
Wapo wengi tu, na hata ww unajua kwamba wapo wengi but nmeweka waajiriwa wa kizungu ili niwatishe mana mkenya akiona mzungu chupi zote zinamdondoka [emoji3][emoji3][emoji117][emoji117][emoji205][emoji205][emoji90][emoji90][emoji2923][emoji2923]
 
Hakuna kitu mnapost hapo, mnarudia tu mapicha na kupost vibanda. Tukianza kupost picha kama hizo zenu si mtaanza kulia hapa[emoji23][emoji23][emoji23]. Kilifi.

Nimeona mmeishiwa, hampost kitu tunapost sisi tu nkaona tuhamie kwenye health au unasemaje, km vp tuendelee na markets, jibu hii zen tuendelee [emoji116][emoji116][emoji3][emoji3]
Kilifi[emoji23][emoji23][emoji116][emoji116].
 
Mmepata adabu leo.Kazi yenu ni kupiga tu kelele wakati kwa ground mko zero kabisa[emoji23][emoji23][emoji1787][emoji23]
Ukiona maneno yamebadilika hv juwa sindano zimeanza kuwakolea, kwa wana psychology hayo ni maneno ya inferiority complex [emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]
 
wewe unataka nipewe ban humu ndani kuna vitu nikiandika wakenya woote hu-gang against me na kwenda kushurutisha mods kuniweka quarantine!

ndo IT expert wao ati!
Wakunya wengi humu nafahamu mitandao yao ya kijamii.

Tony254 au unabisha [emoji23][emoji23][emoji23]

Kuna mmoja huwa anaponda Dar humu halafu kwenye mtandao mmoja wa kijamii ameweka picha ya maghorofa ya Dar kama profile picture.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…