Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Wakenya waliokua wakijiuliza kwamba mbona tuna shule nzuri hivi ambazo ninyi haitotokea muwe nazo lakini kuna watanzania wanasoma Kenya

Jibu lenu ni kwamba hao watanzania wanaosoma Kenya wanakuja huko sababu max zao haziwaruhusu kuingia upper classes, ndio maana hukimbilia Kenya na Uganda kwenye reckless education system
 
True. Sijawahi kuona mtanzania mwenye akili akienda kusoma kenya. Na wakirudi huwa wanahangaika sana.

Hata hivyo nimewahi kwenda Arusha kwenye shule fulani ya primary wakenya wengi mno walikuwa wanaandikiswa.
 
Ina maana ntakua narusha jiwe kwenye kituo cha polisi?🤣🤣🤣🤣
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…