The best 007
JF-Expert Member
- Oct 6, 2019
- 42,616
- 98,849
[emoji3516][emoji3516][emoji3][emoji3][emoji117][emoji117][emoji205][emoji205][emoji204][emoji204][emoji87][emoji87][emoji85][emoji85][emoji86][emoji86]Likoni Floating bridge[emoji7][emoji7][emoji7]View attachment 1666477
DNA recombination.Joining of donor DNA fragments and vector DNA fragments with the help of DNA ligase enzyme is known as
I'm just correcting you[emoji23][emoji23]Umeanza kuwa Mwalimu wa kingereza tena!?
Ila tuache masiala, kuna sehemu zipo Kenya huwezi kuta Tz mahali popote mana ni kama jehanam aloo.Wajir city Capital of Wanjir County in The Republic of Kenya
Mama yangu
View attachment 1666488View attachment 1666489View attachment 1666490View attachment 1666491
Umekosa. Nenda shule sasa achana na vitu usivyo vijuaDNA recombination.
Sidhani kama kuna udhibiti wa mtu mmoja asipige kura mara nyingi. Na kama ni hivyo this thing is nonsense, childish and waste of time . How can you vote for someone without any performance criteria? This is just rubbish. What we care about is his performance and not otherwise!hili suala binafsi silifuatilii sana... na kwa Magu sijajua ina faida gani! lkn kuweko kwake kwenye hio list kuna kitu dunia kimeonyeshwa au waandaaji kuna kitu wamekiona toka kwa Magu! kwann asiwepo Paul Kagame? au wa kule misri au wa taifa lolote la Africa? au Uhunye?? Kwann Magu????
in short, waandaaji kuna kitu wamekiona kwa Magu au kwa hao wengine watatu!
hata Magu akiwa wa mwisho.. kuna kitu Africa pamoja na waandaaji wamekiona kwa Magu
Wapi Uhuru au hajulikani licha ya kwenda kuombaomba nje [emoji117][emoji117][emoji205][emoji205][emoji205][emoji205]Mr Mapadlocks anapewa kichapo kweli kweli[emoji23][emoji23][emoji23], anadhani hapo ni Tanzania yenye ataiba kura[emoji23][emoji23][emoji23]
View attachment 1666511
I'm just correcting you[emoji23][emoji23]
Umekosa. Nenda shule sasa achana na vitu usivyo vijua
Nilikuwa najua tu wapi una google. Nikahamisha meza naona kweli umeanza kuyumba
Suitable host in genetic engineering to introduce DNA fragments of donor is
Bado tuko hapa[emoji23][emoji23][emoji116][emoji116][emoji116]. You are saying that I'm wrong. Please tell us your answer[emoji23]Bacillus subtilis and streptomyces spp. are Prokaryotes which are used as hosts for introducing
Umekosa. Nenda shule sasa achana na vitu usivyo vijua
Nilikuwa najua tu wapi una google. Nikahamisha meza naona kweli umeanza kuyumba
Suitable host in genetic engineering to introduce DNA fragments of donor is
Jamaa akiionaga hii ID huwa anakosa raha sn [emoji3][emoji3][emoji117][emoji117][emoji205][emoji205][emoji204][emoji204][emoji86][emoji86][emoji87][emoji87][emoji85][emoji85]Wewe ni mdogo sana kwangu. IQ yako ipo chini mno. Naweza kukuchezesha gwaride muda wote.
Ukija kwenye facts mimi nina data nyingi.
Education nakuzidi
Exposure nakuzidi.
Nataka nikusaidie.Hehehe mwenye amekosa unafaa kumcorrect[emoji23][emoji23][emoji23]. Tell us your answer kama kitu nimesema siyo answer[emoji1]. Let me tall you one thing in DNA Recombination.
There is cleavage and Ligation. In cleavage, the endonuclease enzymes cut the nucleotidess while the ligase enzymes join together the newly introduced nucleotidess.
[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]Standard seven ya TZ ni sawa na High School ya kenya.
Vilevile nilisahau
Pesa nakuzidi, Maisha mazuri nakuzidi.
Bacillus subtilis and streptomyces spp. are Prokaryotes which are used as hosts for introducingExaminer amepotea?[emoji23][emoji23]
Hapo mbn bado sn, zipo nyingi mno.Umesahau ubungo,ubungo kisiwani,ubungo kibangu,ubungo makoka.
Kimara nayo.
Hizi hasira zote are just because I have answered all your questions?[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]. Mimi hakuna kitu utaniambia kuhusu elimu, labda ujaribu kule kwa Uganga na uchawi[emoji23][emoji23]. Wewe venye nimekusoma sidhani hata kama umemaliza Primary School juu because you are asking direct questions that even high schooler in Kenya can get all of them[emoji23][emoji23]Nataka nikusaidie.
Humu JF watu wanaakili zao.
Kwa mujibu wa namna ulivyojibu tayari nimekujua uwezo wako elimu.
Vilevile nakushauri jaribu kusoma zaidi na ujikite kwenye ujuzi wako.
Maswali nikiyokuwa nakuuliza ni ya kitoto sana. Wewe Maximum education uliyonao ni degree moja. Tunaita Basic Degree.
Halafu age yako ni btn 20 to 25.
Wewe ni pekee yako uliyesoma kwenye familia yenu.
Wazazi wako ni maskini wanakutegemea.
Hii ndiyo analysis yangu. Nikiendelea kukuhoji nitajua na sehemu unayokaa.
Duuuh 🙄🙄🙄hii hatariNataka nikusaidie.
Humu JF watu wanaakili zao.
Kwa mujibu wa namna ulivyojibu tayari nimekujua uwezo wako elimu.
Vilevile nakushauri jaribu kusoma zaidi na ujikite kwenye ujuzi wako.
Maswali nikiyokuwa nakuuliza ni ya kitoto sana. Wewe Maximum education uliyonao ni degree moja. Tunaita Basic Degree.
Halafu age yako ni btn 20 to 25.
Wewe ni pekee yako uliyesoma kwenye familia yenu.
Wazazi wako ni maskini wanakutegemea.
Hii ndiyo analysis yangu. Nikiendelea kukuhoji nitajua na sehemu unayokaa.
Leta kama hii wewe mungiki,picha gani ile unaletaJitoe Sasa😁😁View attachment 1666438