Yu wapi Mlevi wa Chang'aa toka KunyalandMr Mapadlocks anapewa kichapo kweli kweli[emoji23][emoji23][emoji23], anadhani hapo ni Tanzania yenye ataiba kura[emoji23][emoji23][emoji23]
View attachment 1666511
Huyo mchawi sidhani kama counting itaisha akiwa number 3[emoji23][emoji23]Yu wapi Mlevi wa Chang'aa toka Kunyaland
hii ni moja ya tofsuti kubwa sana baina ya Tz na kenya....Tuje huku sasa. Mungu wangu
Garissa City Republic of Kenya
View attachment 1666482View attachment 1666483View attachment 1666484View attachment 1666486
hivi hao nao wanajivunia kuwa wakenya[emoji1787][emoji1787][emoji23][emoji23][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji28][emoji38][emoji38][emoji1787][emoji1787]Wajir city Capital of Wanjir County in The Republic of Kenya
Mama yangu
View attachment 1666488View attachment 1666489View attachment 1666490View attachment 1666491
huna hoja tembea uje ujioneee,,nafikiri hiyo kauli yako utaivunja...Aibu ya nini ? Ama aibu ya venye CBD ya Dar ni chafu with unpaved roads?[emoji23][emoji23]
daah,,hadi huruma,,mwambie azunguke tz nzima ajionee mazuri
I can see some changes... NicePics of Nairobi on the 1day of 2021
View attachment 1664559
tukiwaambia kuwa wao in reality life yao ni more than poverty wanajitutumua ili kujifurahisha[emoji1787][emoji1787][emoji1787]Isiolo City Capital of Isiolo County in Kenya
View attachment 1666525View attachment 1666526View attachment 1666528View attachment 1666529
hii wasouth inabidi wawashtaki ,jina la mandera halipaswi kabisa kuwa sehemu njaa na ufukara kama hiyo[emoji1787][emoji1787][emoji1787]Mandera City Capital of Mandera County Kenya
View attachment 1666531View attachment 1666532View attachment 1666533View attachment 1666534
Yule jamaa wa kenya nilimwambia atulie.hii wasouth inabidi wawashtaki ,jina la mandera halipaswi kabisa kuwa sehemu njaa na ufukara kama hiyo[emoji1787][emoji1787][emoji1787]
we jamaa mtu m'baya sana umecheza na akili yangu, ungechelewa kidogo tu nilikuwa naelekea hii sector
Please can you give us the name of hotel
huna hoja tembea uje ujioneee,,nafikiri hiyo kauli yako utaivunja...
wenzako huku asilimia kubwa tunao argue tunaijua nairobi nnje ndani kadig city unakamaliza chap kuround.....[emoji23][emoji23][emoji38][emoji38][emoji16][emoji16][emoji1787][emoji1787]
haturopoki