Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Mbna mnakwepa kuleta vile vichochoro vya dar[emoji1787][emoji1787]
 
unanilazimisha wakati sijui,,,,

wewe ndiye uliyeleta hizo habari,,,,sasa inabidi ueleweshe jamii
Ilitakiwa serekali yenu ndio itueleweshe hzo complications zimesababishwa na nn..
Lkn mpka leo zii
 
imechukua 4yrs kujenga majengo yote marefu dsm.

so hiyo league tunajua hamtuwezi,hivyo saa hizi wacha tuguse miundombinu kwanza.

i hop hii itakuwa ya pili kwa urefu baada ya ile pinnacle.
Hile Mzizima tower imechukua 4 years kujenga kweli?[emoji23][emoji23]
 
Hile Mzizima tower imechukua 4 years kujenga kweli?[emoji23][emoji23]
haijengwi 3yrs now imesimama,but kazi iliyobaki hata wewe unaezamalizia[emoji16][emoji16].

wapi pinnacle the tallest in africa[emoji3]
 
Wenzetu wamekazana na majengo cc tumekazana na miradi ya kumgusa mwananchi wa chini kabisa na bado wanaaamini tutakuwa ligi moja, labda Yesu arudi [emoji2][emoji2][emoji2][emoji2]
Bwahaha[emoji1787][emoji1787]mlisahau wakati mlikua mnaturingishia na ushubwada wenu wa zile towers tatu..
Hku kuna jengwa kila siku
 
haijengwi 3yrs now imesimama,but kazi iliyobaki hata wewe unaezamalizia[emoji16][emoji16].

wapi pinnacle the tallest in africa[emoji3]
Court issues but itaendelea after tumerudisha yule Mganda kwao. Yeye ndio kichwa ngumu hapo[emoji23][emoji23]
 
Ushawahi kuona wapi city isiyokuwa na vichochoro!??
Ukiona city haina vichochoro,ujue hiyo bado katika sekta ya majengo,yaani haijajengeka.
Sidhani hata kama anafahamu maana ya vichochoro [emoji23][emoji23][emoji23]

Samehe hiyo takataka bure.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…