The way you are talking it seems you're among the 28 million extremely poor tanzanianssafi sana,izo ndiyo story ongeza na nyingine ziwe nyingi zaidi.....
siyo kutuletea story za corona zilizopendwa tumeshasahau hayo mambo,,,,japokuwa hata hii uliyoleta nayo ishapitwa na wakati ipo outdated
kila mtu anatecnic zake za kupambana na jambo ama kitu flani,hatuwezi kufanana ndiyo maana wenye corona yenu tumewaacha muendelee kupambana na corona yenu kwa style yenu na hatujawaingilia.....Umeandika insha refu sana ila sijapata mahali umesema kinagaubaga ni njia ipi Tanzania ilikabili corona. Kugundua eti test kits zilikuwa mbovu sio mojawapo ya njia ya kupambana na corona. Umetaja mataifa ambayo pia yalilalamika kuhusu hili. Swali ni je: hizo nchi zilitangaza kuwa corona imeisha kwao kisa waligundua kuna test kits gushi?
Kutaja cases hadharani inawezaje kuleta taharuki? Landa ufafanue hapo maana mimi ninavyojua ni kwamba Ni mojawapo ya njia za kueleza wanainchi kinachoendela na kuwakumbusha kuchukua tahadhari zaidi
kabisa haujakosea tena siyo among ni zaidi ya hao uliowataja.....The way you are talking it seems you're among the 28 million extremely poor tanzanians
Yaani California state with a GDP ya $2.5t is almost the same na Africa yote!!!Afrika tunaburuza mkia kwenye kila idaraView attachment 1633175View attachment 1633176
Africa ni Shida tu[emoji23]Yaani California state with a GDP ya $2.5t is almost the same na Africa yote!!!
2018 report😂😂😂 2020 report puts Tanzania here👇👇👇[emoji41] [emoji41] [emoji41] View attachment 1633197
Mimi husema ni mtu binafsi ajitume ajikomboe, la sivyo sioni ukombozi kutoka katika serikali yeyote Africa! Hakuna! Let them just create condusive environment by building infrastracture, wakuchangamka tuchangamke, wakuzubaa shauri yao.Africa ni Shida tu[emoji23]
Tuombenane nn?Embu panga vizur iyo sala2018 report[emoji23][emoji23][emoji23] 2020 report puts Tanzania here[emoji116][emoji116][emoji116]
View attachment 1633201
Tuombeane kaka, ila nyinyi itabidi watu wakiwaombea wafunge pia na kuvaa magunia na kujipaka jivu! Laiti wataskizwa ili mkombolewe kimawazo! Duh!
Umesha jam...na ndio ilivyo nikupambana tu familia yako iwe na misingi mizuri waendeleze gurudumuMimi husema ni mtu binafsi ajitume ajikomboe, la sivyo sioni ukombozi kutoka katika serikali yeyote Africa! Hakuna! Let them just create condusive environment by building infrastracture, wakuchangamka tuchangamke, wakuzubaa shauri yao.
😂😂😂😂😂lazima nabii awepo! Kazi ipo kwenu😂😂😂Tuombenane nn?Embu panga vizur iyo sala
Unajaribu sheng eti?., 😂😂😂 work smart kwa bidii. Nothing much.Umesha jam...na ndio ilivyo nikupambana tu familia yako iwe na misingi mizuri waendeleze gurudumu
Kumbe unaelewa mambo ya generational wealth and tranfer, good. kama ume implement you are in the right track, giving your future generation a head start, what most Africans lack. 👌👌👍👍👍Umesha jam...na ndio ilivyo nikupambana tu familia yako iwe na misingi mizuri waendeleze gurudumu
Hahaha[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]lazima nabii awepo! Kazi ipo kwenu[emoji23][emoji23][emoji23]
Mwalimu wako alipata shida sana,kwa akili yako ya kuvukia barabara nilidhani nikiandika insha labda utaelewa,kumbe ndo nakupoteza kabisaaaaUmeandika insha refu sana ila sijapata mahali umesema kinagaubaga ni njia ipi Tanzania ilikabili corona. Kugundua eti test kits zilikuwa mbovu sio mojawapo ya njia ya kupambana na corona. Umetaja mataifa ambayo pia yalilalamika kuhusu hili. Swali ni je: hizo nchi zilitangaza kuwa corona imeisha kwao kisa waligundua kuna test kits gushi?
Kutaja cases hadharani inawezaje kuleta taharuki? Landa ufafanue hapo maana mimi ninavyojua ni kwamba Ni mojawapo ya njia za kueleza wanainchi kinachoendela na kuwakumbusha kuchukua tahadhari zaidi
Iyo ndio imewatoa hata hao wakubwa uko east or westKumbe unaelewa mambo ya generational wealth and tranfer, good. kama ume implement you are in the right track, giving your future generation a head start, what most Africans lack. [emoji108][emoji108][emoji106][emoji106][emoji106]
Huyo jamaa ana bichwa ngumu sijawahi ona abadani..kila mtu anatecnic zake za kupambana na jambo ama kitu flani,hatuwezi kufanana ndiyo maana wenye corona yenu tumewaacha muendelee kupambana na corona yenu kwa style yenu na hatujawaingilia.....
kikubwa results kwa upande wetu tumefanikiwa kuizima kabisa kwa 100% cha msingi muendelee tu kula githeri na kuvaa barakoa mpaka yesu arudi....wame zenu wamefel kupata dawa hadi leo wanaangaika....[emoji1787][emoji1787][emoji1787] endeleeni kujikinga
Jose Mambo!2018 report[emoji23][emoji23][emoji23] 2020 report puts Tanzania here[emoji116][emoji116][emoji116]
View attachment 1633201
Tuombeane kaka, ila nyinyi itabidi watu wakiwaombea wafunge pia na kuvaa magunia na kujipaka jivu! Laiti wataskizwa ili mkombolewe kimawazo! Duh!