Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Hata ukimuuliza "what is the role of Healthcare system in prevention of Corona" hajui, kazi yao ni kukariri yale yanayosemwa na wazungu, hawana akili kabisa hawa jamaa
 
Only to low minded person such as you, yet we just live our life, its better to know the denial against corona free in Tz, will never save your country from corona virus keep it in your skull
Tanzania can't even save itself and you are talking about Tanzania saving Kenya
Believe what you want to believe I have no problem with that 😂😂😂
 
hivi ndivyo Tanzania ilivyo,,,,,msikilize kabudi...
hayati mwalimu Nyerere mwaka 1965 alipoona wainhereza wanaleta longolongo kama taifa tukavunja uhusiano nao na tukaufuta ubalozi wao nchini kisha tukarudisha pesa zao zote ,,,,
pia baada ya muungano wa tanganyika na zanzibar wajerumani nao wakataka kutupanda kichwani kutupangia mambo nao pia tukawafukuzia mbali wakatudi kwenye nchi yao

 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…