Ngokongosha
JF-Expert Member
- Feb 9, 2011
- 3,400
- 7,610
You need to know this project was never a government idea that we were looking for a loan from China but was a Chinese idea brought to us to negotiate.If your government saw the project wasn't going to make any economic or business sense by involving the Chinese, why didn't it proceed without involving the Chinese by using its own money? In that case, the project would still make business and economic sense. Unakubaliana nami sasa kwamba ni pesa ndio hamna? Pia unakubali kwamba hizi zingine zote ni visingizio tu??
Kama wakenya wote wana akili kama ya kwako nawahurumia. So, kama bwawa litachukua miaka minne kukamilika ndio tutenge hela pembeni ikae idle? Pia inaelekea hujui maana ya mkataba, mkataba ndio unadefine makubaliano ya malipo. So, kila bajeti inaposomwa kunakua na kiasi tofauti kulingana na awamu project inapoelekea. Kila phase ina budget yake we buda na kwa mradi mkubwa kama huu kuna phase zake zinachukua almost mwaka.ππππkwa hiyo annual revenue ya Tz isio weza tosheleza matumizi ya kila siku kwa budget?πππ CCM imekukamata makende na kukufunga akili!πππ enyewe wewe ukua fala deadlyππ., when will u get brains seriously ichoboy01?πππ napenda unavyo waza, running with someones opinion in a tweet!ππππ nikisema mko na weak mental structure to reason beyond your nose thus low IQ mnakasirika!
So umekasirika kuskia serekali inajenga mradi mkubwa kwa pesa zake πππ wakat kenya imeshindwa kujenga just a single km mpaka loan ha bwana zenu wachina π π π π so bifu yako ni kwa CCM hahahhaha utaugua weweππππkwa hiyo annual revenue ya Tz isio weza tosheleza matumizi ya kila siku kwa budget?πππ CCM imekukamata makende na kukufunga akili!πππ enyewe wewe ukua fala deadlyππ., when will u get brains seriously ichoboy01?πππ napenda unavyo waza, running with someones opinion in a tweet!ππππ nikisema mko na weak mental structure to reason beyond your nose thus low IQ mnakasirika!
Huyo mzoe ni miongoni mwa vilaza kenya πππππ hapendi kuona tanzania ikifanya vzr wakat wao mchina anawakamua ushuziKama wakenya wote wana akili kama ya kwako nawahurumia. So, kama bwawa litachukua miaka minne kukamilika ndio tutenge hela pembeni ikae idle? Pia inaelekea hujui maana ya mkataba, mkataba ndio unadefine makubaliano ya malipo. So, kila bajeti inaposomwa kunakua na kiasi tofauti kulingana na awamu project inapoelekea. Kila phase ina budget yake we buda na kwa mradi mkubwa kama huu kuna phase zake zinachukua almost mwaka.
View attachment 1627138
Kama hujaelewa tafuta tutorial ya project management uende directly kwenye budget management
SourceA link;
Kenya Leading the way in the latest Africa Internet Economy Report | Majira Digital Media
The latest report on Africa Internet Economy report shows that Kenya is among the leading countries in Africa in the internet economy. The report which was recently released by International Finance Corporation organization (IFC) shows Kenya is on the front line in various internet economy...majira.co.ke
Ile kazi Mungu aliowajaalia ni hiiiπππSecret Kenyan Student Group Making KDF Weapons
kenyans.co.ke
Nov 14, 2020 8:48 AM
President Uhuru Kenyatta holding the CMZ 4 Assault Rifle made in Kenya at the KWS Law Enforcement Academy in Manyani, Taita Taveta County on October 16, 2020
- A Kenyan youth group of university students was tasked with making new weapons under a covert operation dubbed the National Security Industrialisation Project. The students who are in their 20s were approached by the National Intelligence Service as revealed by Government Spokesperson Col (Rtd) Cyrus Oguna.
The young students were lauded for developing security weapons such asthe CMZ 4 Assault Rifle, a device that minimizes the impact of improvised explosives and other weapons that are still undisclosed.
"They were recruited from the university with the recommendation of their lecturers.
"Some of them are fresh graduates while others were handpicked straight from lecturer halls while still studying," Oguna told the Daily Nation.
President Uhuru Kenyatta inspecting a gun made in Kenya at the KWS Law Enforcement Academy in Manyani, Taita Taveta County on October 16, 2020
PSCU
On Friday, October 16, President Uhuru Kenyatta visited Camp Bravo at the KWS Law Enforcement Academy in Manyani, Taita Taveta County where the youthful team is hosted, shining a light on the covert group.
The government armed the Kenya Defence Forces with locally-assembled weapons which will see Kenya reduce her reliance on foreign-made firearms.
The President's office is reportedly funding the 700 youth in the program. Reports alleged that the Head of State was keen on distancing the project from political interference.
"Other than what was exhibited in Manyani, I am not at liberty of providing more details on what the young innovators modified and manufactured as the project is sealed, private and confidential," Oguna added.
Kenyatta disclosed that the group was drawn from different specialization fields. The funds from the president's office are also being used to cater to the needs of the youth group.
The KDF's 10th Battle Group (10GB) were equipped with the weapons to be used to counter the militia group Al-Shabaab in Somalia.
The 10GB was sent to Somalia to oversee the withdrawal of Kenyan troops sent on the peacekeeping mission and war against the militia group. The soldiers will ensure that the transition plan takes place smoothly.
KDF troops operating under AMISOM in Kuday - Somalia
πππKwa mawazo yake ana IQ kubwa kuliko wote humu kumbe ni mjinga wa mwishoHuyo mzoe ni miongoni mwa vilaza kenya πππππ hapendi kuona tanzania ikifanya vzr wakat wao mchina anawakamua ushuzi
Yani huyo ndio kilaza afadhal hata yule tony hua anajinyea alaf anapangusa huyu akijinyea hua anajinusa kwanzaππππππKwa mawazo yake ana IQ kubwa kuliko wote humu kumbe ni mjinga wa mwisho
Narudia your thinking capicity is below averageππππ., cant you google the body that released the information?ππππ.,Source
Majira.co.ke πππππ mtoto hatumwi dukani
Naachaje sasa ku google mwenzio alileta data kua mtoto anaezaliwa leo pia anatumia internetππππ hapo ndipo nilichoka endeleeni kujifariji na habari za kupika ziwape matumaini lakini mzee dunia ya leo ni 21st century msisahauNarudia your thinking capicity is below averageππππ., cant you google the body that released the information?ππππ.,
Wewe mbona uko slow hivi?ππ.,
Majira.co.ke ni mere platform that carried the news, not the source πππ hauna uwezo wa fikra ama nini kaka ichoboy01! Lately unaniaibisha na kuniangusha sana kutokana na your poor responses!ππ
Akili ya mkenya iko hapa go east go westππππππ ndio maana hata km ya lami mpaka mkopo utoke uchinaNarudia your thinking capicity is below averageππππ., cant you google the body that released the information?ππππ.,
Wewe mbona uko slow hivi?ππ.,
Majira.co.ke ni mere platform that carried the news, not the source πππ hauna uwezo wa fikra ama nini kaka ichoboy01! Lately unaniaibisha na kuniangusha sana kutokana na your poor responses!ππ
Unaona?πππ no meaningful responseπππ very evasiveππ.,So umekasirika kuskia serekali inajenga mradi mkubwa kwa pesa zake πππ wakat kenya imeshindwa kujenga just a single km mpaka loan ha bwana zenu wachina π π π π so bifu yako ni kwa CCM hahahhaha utaugua wewe
Ukishikwa unatafuta pa kutokea with a negative news from Kenya, wala hauna jibuππππ kojoa ukalaleππHii ya mkenya iko hapa go east go westππππππ ndio maana hata km ya lami mpaka mkopo utoke uchina
Wakati mwingine huwa una reason km primary school dropout student, kwahyo kwa akili zako unaona dreamliner haiwezi kufika Uchina.
Serikali haishindwi kujenga bandari ya bagamoyo iwe kwa mkopo ama pesa za ndani,kivyovyote vile bandari ingejengwa ila wameona haitakaa sawa ki-uchumi,pili bagamoyo na dar ni karibu sana,sasa kwa nini ijengwe bandari upya na kutumia hizo fedha kuboresha bandari ya dar?!tatu,kama ingejengwa ingepelekea bandari ya dar kuzorotaIf your government saw the project wasn't going to make any economic or business sense by involving the Chinese, why didn't it proceed without involving the Chinese by using its own money? In that case, the project would still make business and economic sense. Unakubaliana nami sasa kwamba ni pesa ndio hamna? Pia unakubali kwamba hizi zingine zote ni visingizio tu??