Bashe: Kama mnataka kutukata kodi mkateni na Rais

Bashe: Kama mnataka kutukata kodi mkateni na Rais

huyu Bashe naye anatafuta sifa kwani wabunge wanaruhusiwa kupeleka mswada binafsi bungeni kama anaona rais anatakiwa kukatwa kodi apeleke mswada huo bungeni.kwa nchi za wenzetu zilizoendelea sifa kuu ya mwanasiasa ni kulipa kodi lakini wanasiasa watanzania wanataka wasamehewe kodi
Wewe ni mpu mbavu raisi sio mwanasiasa?.
 
Huyu Mbunge, michango yake ni yakitaifa kabisa, ili tufike kwa uharaka nchi ya viwanda basi kila mmoja awe mshiriki nchi itakua kwa haraka zaidi na hakuna atakae nung'unika.
Sote tuwajibike kwa nchi yetu.
 
Tumeshapiga kelele. Kwa mfano mtu anayeshupaza shingo kutaka wengine walipe kodi halafu yeye si mlipa kodi anapata wapi moral authority?Anawa-inspire akina nani kama sio wakwepa kodi?

Halafu atasingizia katiba au sheria wakati yupo comfortable hata kama amelazimishwa kutolipa kisheria.Huyo ni fisadi wa Hiyari

Unafiki.com

Mtu anayekomalia mishahara ya wengine eti mikubwa ilhali hataki kutaja wa kwake wakati sisi wananchi ndo tunamlipa.

Ila kwenye hili la mshahara wake nawalaumu na wabunge pia. Kwa nini wasitunge sheria inayolazimisha uwazi katika malipo ya viongozi wote wa umma?
 
Hapo kosa lake ni lipi mkuu?
Yaani kutaka raisi nae akatwe kodi ndio mamluki?
Mkuu mbona wasukumwa na upepo wanajulikana........hawezi kukuambia kosa maana hakuna kosa ila anasukumwa na hisia, kisa Rais katajwa.
 
Huyu bashe bado ni mfuasi wa Lowasa mpaka sasa hivi..Magufuli akipewa uenyekiti aanze nae huyu mamluki kumshughulikia
Ni kweli,maana rais wetu huyu mwema hapaswi kulipa kodi..na wala ukweli asiambiwe!!
 
...kila siku naona orodha ya watu wanaopendekezwa "kushughulikiwa" inaongezeka. wakishaisha mtapendekeza hadi masaburi yenu yashughulikiwe. Sijui ni watu wa aina gani nyie mnaotaka watanzania wooooote tufanane mawazo na mitizamo
 
Huyu bashe bado ni mfuasi wa Lowasa mpaka sasa hivi..Magufuli akipewa uenyekiti aanze nae huyu mamluki kumshughulikia

Mimi sipendi kabisa undumila kuwili wake, nani ambaye hajui is still stauch supporter wa Lowassa - anauma na kupuliza hana ubavu wa kunyionyesha dhahili.

Rais Magufuli amejipunguzia mshahara wake kwa karibu million tisa katika harakati ya kubana matumizi - je, huyo Bashe na wabunge wengine ambao wako very vocal kumlahumu Dk.Magu wamechukua hatua gani ku resprocate mfano mzuri wa JPJM - hawana!!! Wanekazania wasikatwe mafao yao ya mwisho - selfcentered from head 2 toe!
 
Huyu bashe bado ni mfuasi wa Lowasa mpaka sasa hivi..Magufuli akipewa uenyekiti aanze nae huyu mamluki kumshughulikia

eeeh! mkuu mzima kweli kichwani? umetwanga kitwanga lager? kwa nn ccm hampendi kuambiwa ukweli??!!!.....kwa nn lkn??!!! kama ccm mna mawazo kama haya hakika hatuwezi kujikwamua kiuchumi hata baada ya miaka hamsini ijayo.
 
Wabunge msikubali. Komaeni mpaka kila mtu (Wakiwemo viongozi wote wakuu wa serikali) nao walipe kodi. Kila mtu alipe kodi ili kila mtu aisome namba. Msikubali kuisoma peke yenu. Hojini hata mafao makubwa ya kustaafu wanayojilipa viongozi mbalimbali wa serikali wanapostaafu, pelekeni hoja kupunguza mafao hayo ya kufuru ili wote tuwe sawa. Hapo ndipo tutaheshimiana vizuri. Wanafikiri wanapoimba "Kuisoma namba", wanamwimbia mtu mwingine, wao haiwahusu.
 
Mimi sipendi kabisa undumila kuwili wake, nani ambaye hajui is still stauch supporter wa Lowassa - anauma na kupuliza hana ubavu wa kunyionyesha dhahili.

Rais Magufuli amejipunguzia mshahara wake kwa karibu million tisa katika harakati ya kubana matumizi - je, huyo Bashe na wabunge wengine ambao wako very vocal kumlahumu Dk.Magu wamechukua hatua gani ku resprocate mfano mzuri wa JPJM - hawana!!! Wanekazania wasikatwe mafao yao ya mwisho - selfcentered from head 2 toe!

Mkuu, una hoja gani ya Rais kutolipa kodi?? hiyo ndiyo tunataka kusikia ukijadili hapa kama hukubaliani na Bashe. Mambo mengine ni pumba tu.
 
Mimi sipendi kabisa undumila kuwili wake, nani ambaye hajui is still stauch supporter wa Lowassa - anauma na kupuliza hana ubavu wa kunyionyesha dhahili.

Rais Magufuli amejipunguzia mshahara wake kwa karibu million tisa katika harakati ya kubana matumizi - je, huyo Bashe na wabunge wengine ambao wako very vocal kumlahumu Dk.Magu wamechukua hatua gani ku resprocate mfano mzuri wa JPJM - hawana!!! Wanekazania wasikatwe mafao yao ya mwisho - selfcentered from head 2 toe!

Tupe ushahidi wa raisi kujipunguzia mshahara na wala usilete porojo za kule mawingu 360 ambako na kwenyewe saa izi wanaingiwa na kigugumizi kijadili serikali ya mwendokasi
 
Back
Top Bottom