Haha bashe anataka haki sawa sema we hujui kituHuyu bashe bado ni mfuasi wa Lowasa mpaka sasa hivi..Magufuli akipewa uenyekiti aanze nae huyu mamluki kumshughulikia
Haha bashe anataka haki sawa sema we hujui kituHuyu bashe bado ni mfuasi wa Lowasa mpaka sasa hivi..Magufuli akipewa uenyekiti aanze nae huyu mamluki kumshughulikia
Spika naye si Mbunge? Mawaziri si wabunge pia?? What am I not understanding here?Huo ndio ukweli huwezi kukata kodi kwa kiinua mgongo cha wabunge ukamuacha spika na wengine aliowataja bashe..
We unachuki binafsi! [emoji57]Huyu bashe bado ni mfuasi wa Lowasa mpaka sasa hivi..Magufuli akipewa uenyekiti aanze nae huyu mamluki kumshughulikia
Hiyo hatakaa aweze maana yeye ndiye alfa na omegaHivi Magu kweli ni mzalendo?Kwanini asi-take initiative mpaka asubiri shinikizo?!
Huyo sasa hivi inaweza akafukuzwa uananchama kisa kaongea ukweli!
!
Aisee huyu Bashe kawa mwiba kweli, Daaah! Haya sasa sinema inaendelea. Kuna sheria nyingine za ajabu kweli
Tuliyategemea maneno kama haya kutoka kwa sana ccm, maana Bashe kaongea ukweliHuyu bashe bado ni mfuasi wa Lowasa mpaka sasa hivi..Magufuli akipewa uenyekiti aanze nae huyu mamluki kumshughulikia
Umeonaeeeeeeeee? Alafu anasema anataka watanzania wote walipe kodiHilo ndilo la muhimu anataka watu walipe kodi huku yeye akikwepa
Naona umeisahau au huijui ccmHapo kosa lake ni lipi mkuu?
Yaani kutaka raisi nae akatwe kodi ndio mamluki?
Mkuu kuna siku niliweka uzi juu ya uimara wa bashe, kuwa bashe kapotea kuwa mbunge wa ccm lkn sikueleweka lkn naona sasa watu wameanza kuelewaHuyu bashe atawasumbua, hapa anakubali kwamba wakatwe kodi lakini wigo uwe mpana zaidi na usio onevu kwa kuwakata na wanasiasa wengineo akiwemo rais. Mawazo yake yanashabihiana na UKAWA!
Yaani kama hao aliowataja hawalipi kodi basi TZ tusahau habari za maendeleo kabisa.Huyu bashe bado ni mfuasi wa Lowasa mpaka sasa hivi..Magufuli akipewa uenyekiti aanze nae huyu mamluki kumshughulikia
Nyie na Bashe wenu wote vichwa maji ndio maana mnaropoka! Bashe anasema kuwa sheria ndio inatoa wigo wa Rais kuto kukatwa kodi halafu papo hapo anasema Rais naye akatwe kodi..hivi huyu Bashe akili ataipata lini? Hivi kuwa mfuasi wa Lowasa kuna mfanya mtu awe kama nyumbu?
Hivi Bashe nani kamkataza kupeleka hoja ya marekebisho ya sheria ili Rais awe ana katwa kodi? Ninani alitunga sheria hiyo kama si wao wenyewe? Ni nani wa kuirekebisha kama si wao wenyewe? Hivi Bashe maumivu ya Lowasa yatamuisha lini?
Mnatetea hata aibu sijui mmeapa popote anapoguswa Rais mreact ?!.Tunamfahamu tangu siku nyingi ni pandikizi la "ikulu nyeupe na nywele nyeupe"
Wataibuka akina bashe wengine mkuu.Huyu bashe bado ni mfuasi wa Lowasa mpaka sasa hivi..Magufuli akipewa uenyekiti aanze nae huyu mamluki kumshughulikia
Umamluki wake kutupigania inaonekana wewe ndo unataka kumbukumbu ya push-upsHuyu bashe bado ni mfuasi wa Lowasa mpaka sasa hivi..Magufuli akipewa uenyekiti aanze nae huyu mamluki kumshughulikia